27 Lô Bet - [18 Lô BCT] CẦU ĐỀ 3 CHẠM + LÔ CÓ THỂ ĂN QUANH NĂM 2024 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet [18 Lô BCT] CẦU ĐỀ 3 CHẠM + LÔ CÓ THỂ ĂN QUANH NĂM 2024

ILOVEYOUR

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
82
Điểm
118
Xu
0Xu
Xin chào toàn thể anh em cô dì chú bác gần xa.
Hôm nay mình xin được chia sẻ 1 đường cầu đề đánh 3 chạm cho [18 Lô BCT]. Sau nhiều ngày test thì thấy khá là ổn, chỉ có 1 số gẫy 2-3 tay thôi, sau đó thì mọi thứ lại đi vào quỹ đạo. Ngoài ra mình cũng áp dụng cách này đề chơi Lô, tỉ lệ trúng lô sẽ thấp hơn đề nhưng nói chung là rất rất ổn áp lắm các bạn ơi.
Kính mong Admin duyệt bài này để mình được chia sẻ 1 số kinh nghiệm nhỏ tới các quý anh chị cô dì chú bác yêu thích bộ môn [18 Lô BCT]

— Để có đường cầu đề 3 chạm thì ta sẽ lấy 3 số cuối của G6.1.2.3 (như đánh dấu trong hình).
— Chơi lô thì các anh chị các bạn sẽ lấy số G61.2 ghép với G62.3

Chúc quý anh chị cô dì chú bác có sức khoẻ và gặp nhiều may mắn

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Bạn xem chỉ lại stl với a
Mình đã giải thích rồi đó. Đánh đề 3 chạm là lấy số trong ngoặc đỏ. Muốn đánh lô thì chỉ cần ghép số đầu với số thứ 2, số thứ với số thứ 3 là đc 2 cặp lô. Cầu vẫn chạy thông bạn nhé. Nhất là đề chạm

Đính kèm

Mình đã giải thích rồi đó. Đánh đề 3 chạm là lấy số trong ngoặc đỏ. Muốn đánh lô thì chỉ cần ghép số đầu với số thứ 2, số thứ với số thứ 3 là đc 2 cặp lô. Cầu vẫn chạy thông bạn nhé. Nhất là đề chạm
tks bác

Chơi đều hay tỉ ntn b
Tốt nhất là bạn chơi cả lô và đề chạm (ví dụ: lô 1 điểm - đề 2 điểm). Như vậy thì nếu bạn xịt lô thì có đề kéo lại đc vốn lô cho bạn. Hãy nhớ đề vào gấp đôi lô nhé bạn. Bạn thử đi sẽ biết. Cầu luôn luôn thông nhé.
Lưu ý: cầu có gãy 2 tay thì đến tay 3 là lại đâu vào đấy.

Xin chào toàn thể anh em cô dì chú bác gần xa.
Hôm nay mình xin được chia sẻ 1 đường cầu đề đánh 3 chạm cho [18 Lô BCT]. Sau nhiều ngày test thì thấy khá là ổn, chỉ có 1 số gẫy 2-3 tay thôi, sau đó thì mọi thứ lại đi vào quỹ đạo. Ngoài ra mình cũng áp dụng cách này đề chơi Lô, tỉ lệ trúng lô sẽ thấp hơn đề nhưng nói chung là rất rất ổn áp lắm các bạn ơi.
Kính mong Admin duyệt bài này để mình được chia sẻ 1 số kinh nghiệm nhỏ tới các quý anh chị cô dì chú bác yêu thích bộ môn [18 Lô BCT]

— Để có đường cầu đề 3 chạm thì ta sẽ lấy 3 số cuối của G6.1.2.3 (như đánh dấu trong hình).
— Chơi lô thì các anh chị các bạn sẽ lấy số G61.2 ghép với G62.3

Chúc quý anh chị cô dì chú bác có sức khoẻ và gặp nhiều may mắn
18 lô Ku và 18 lô BCT có gì khác nhau ko bro, và pp này chơi bên 18 lô Ku đc ko bác

18 lô Ku và 18 lô BCT có gì khác nhau ko bro, và pp này chơi bên 18 lô Ku đc ko bác
Hoàn toàn áp dụng đc 18 lo ku 1p, 1.5p. 3p nhé bạn. Khuyến khích nên chơi vào các khung giờ: Sáng 7-9h, chiều 3-5h, tối 9-11h. Các khung giờ này mình đã test và thấy cầu chạy thông nhiều nhất và gẫy cũng chỉ 2-3 tay thôi.