27 Lô Bet - 2/9/21 cầu STL 3 phút ăn điều | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet 2/9/21 cầu STL 3 phút ăn điều

Cảm ơn bạn chúc bạn thật nhiều sức khỏe,

Cầu ở giải 3.3 con hàng chục nghìn ghép với con ở giải 5.5 con hàng nghìn ghép với nhau đc cặp stl đánh 3 tay đang ăn điều nè chúc ae tham khảo may mắn vd như ở hình vẽ trên đc cặp stl 272 nè

Cầu ở giải 3.3 con hàng chục nghìn ghép với con ở giải 5.5 con hàng nghìn ghép với nhau đc cặp stl đánh 3 tay đang ăn điều nè chúc ae tham khảo may mắn vd như ở hình vẽ trên đc cặp stl 272 nè
Cầu này đánh mấy giờ thì ổn hả anh? 3p hay 1.5p ạ

Cầu STL khung 3t ăn điều cầu như sau ae lấy hàng đơn vị và hàng chục của giải đặc biệt cộng lại với nhau tổng được bao ae lấy số đơn vị ghép với g1 con hàng đơn vị dc cặp STL đánh 3t ăn khá là thông chúc ae tham khảo may mắn
Mình mới vào nên mình không hiểu hết ..như vd trên của bạn là mình đanh được căp stl 87,78 đúng hôn ạ đánh 3tay đều khi ra mình đổi cặp khác phải hôn ạ mong bạn rep cảm ơn rất nhiều ạ

Mình mới vào nên mình không hiểu hết ..như vd trên của bạn là mình đanh được căp stl 87,78 đúng hôn ạ đánh 3tay đều khi ra mình đổi cặp khác phải hôn ạ mong bạn rep cảm ơn rất nhiều ạ
Đúng rồi ae Cầu kèo thì có thật lúc ăn lúc trật tets cầu chạy là mh vào tiền thôi chúc ae may mắn