2. Cầu Lotto Bet: Phương pháp Pascal? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

2. Cầu Lotto Bet: Phương pháp Pascal?

Anh chỉ qua qua cho chú trước, kiểu như nó có 5 trái banh như này:
View attachment 6631

Chú cược xem2 số cuối về gì -> gọi là hậu nhị. Nó như giải đặc biệt 5 chữ số mình đánh đề trúng 2 số cuối đấy.
Cược 2 số đầu-> tiền nhị.
Để cược được trúng con về, mọi người hay đánh 2 chạm là 36 số. Từ 00-99. chú dùng cầu kèo đánh 36 số. Tỉ lệ ăn là 1x97.
Tks bác.thế nếu lần 1 trượt lần sau vẫn chão lại 2 chạm ý ạ

Ok
đánh theo cầu , trượt là bỏ, k chão liên tiếp, chờ cầu về lại đánh x3.
ok bác.mà bác cho e hỏi luôn e vừa nạp tiền mà nó cứ báo về mã giao dịch sai bây giờ làm thế nào để e lấy lại đc tiền ạ.có sợ bị mất ko bác

Ok

ok bác.mà bác cho e hỏi luôn e vừa nạp tiền mà nó cứ báo về mã giao dịch sai bây giờ làm thế nào để e lấy lại đc tiền ạ.có sợ bị mất ko bác
anh nạp chơi chưa gặp phát này bao giờ. Tiền thì không sợ mất đâu. Anh để mấy chục trong tk đấy suốt, nhiều rút cả thể.

anh nạp chơi chưa gặp phát này bao giờ. Tiền thì không sợ mất đâu. Anh để mấy chục trong tk đấy suốt, nhiều rút cả thể.
Giờ e nạp nó cứ báo e như này ??

Đính kèm

• 464 KB Lượt xem: 146
Tui toàn nạp đủ chơi thôi lời là rút luôn. Trc chơi win2888 kìa ủm 40m mất hết r ko rút kịp bay màu rồi zzz

E chyển khác ngân hàng a ạ.mà tiền thì trừ rồi còn điểm thì mãi chưa xác nhận xong

Đây là phương pháp 1 người anh em cùng chơi Lotto Bet chia sẻ với tôi, tôi đã tổng hợp lại và đưa ra 1 phương pháp Pascal hoàn chỉnh để gửi đến anh em.
PHƯƠNG PHÁP PASCAL.
Anh em có gì không hiểu cứ hỏi dưới bình luận, mình sẽ giải thích cho anh em.
View attachment 6613
Pascal đơn giản vậy hả a , giờ đọc lại mới biết, trước cứ thắc mắc mấy ông bảo pascal mà k biết

win2888 khiến bao anh em điêu đứng, cứ chọn cái uy tín lâu năm nhiều anh em mà chơi.
E theo Ku , ít nhiều nạp rút nhanh . Nhiều lúc rút hơi lâu vì tiền mình ít, mình cũng nghĩ là ngta giải ngân cho ông nào rút nhiều trước , mình ít mình chờ chút cũng k sao , miễn là rút được

E theo Ku , ít nhiều nạp rút nhanh . Nhiều lúc rút hơi lâu vì tiền mình ít, mình cũng nghĩ là ngta giải ngân cho ông nào rút nhiều trước , mình ít mình chờ chút cũng k sao , miễn là rút được
:)

còn cầu kèo nào dễ ăn ko anh