Cầu MB - 2 cham ăn. Nhiều năm,gần như thành quy luật. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 cham ăn. Nhiều năm,gần như thành quy luật.

• Thread starter phongcuong
  • Ngày gửi
Vì sao mình.giam đầu tư vốn ae tes thu cầu,xem cau nao dịch được. Ăn ít nhu bên nhé,công mi tiền đi làm nữa nhé,

Ae lấy con hang chục ngày t7 bên giải nhất lấy chính nó và bóng duong của nó,làm 2 cham,nuôi từ t2 đến cn,cầu này mình chơi 5 năm rồi,ae yên tâm ma vào tiền,ăn ít nhu bên,tuần trước cham 4:9 ăn cham 4 rồi,tuan nay lại cham4:9 tiếp,ae tes thu đi ok thì chơi,ko chỉ tham khảo kết hợp ma chơi.
Mình ko hiểu con hàng chục ngày t7 bên giải nhất là sao.

Tỉ lệ vào tiền ntn bác. Nếu 1 tuần xịt ma đánh chão chắc hết vốn

Ae lấy con hang chục ngày t7 bên giải nhất lấy chính nó và bóng duong của nó,làm 2 cham,nuôi từ t2 đến cn,cầu này mình chơi 5 năm rồi,ae yên tâm ma vào tiền,ăn ít nhu bên,tuần trước cham 4:9 ăn cham 4 rồi,tuan nay lại cham4:9 tiếp,ae tes thu đi ok thì chơi,ko chỉ tham khảo kết hợp ma chơi.
MÌNH TEST RỒI. VẪN GÃY NGUYÊN 1 TUẦN. ĐÁNH KIỂU NÀY NUÔI CHẢO GÃY 1 TUẦN THÌ SẠCH SẼ LUÔN

Bạn tes lại đi,3 ngày chua về mi bắt đầu nuôi,về rồi thì còn 2 cham vẫn chưa ra nau nhat từ 3 ngày trở nen lại nuôi tiếp,cứ như thế.

Mình nhầm sang toppic khác xloi,như một năm ngày 1 đến 2lân ae thấy cau nao đại the ko