Cầu MB - 2 CHẠM BẤT BẠI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ACE lấy con hàng đơn vị của giải ĐB ngày thứ 7 làm chạm và bóng cho tuần sau.cầu chạy thông từ khi XSMB quay lại.hy vọng mang lại may mắn cho ACE.chúc ACE rực rỡ

Đính kèm

mai vào chạm 49 đi khung 2 ngay sẽ nổ.. như hom nay đấy

cầu m đang test cũng chạm 4-9 ..lấy hàng dv và hàng chục của giải db ngày chủ nhật cộng với nhau, lấy con số hàng đơn vị dc bao nhiêu và bóng dương của nó làm chạm cho tuần sau
db ngay chu nhật vua rui là 25127... lấy 2+7 =9 và bóng 4 làm chạm tuần này

cầu m đang test cũng chạm 4-9 ..lấy hàng dv và hàng chục của giải db ngày chủ nhật cộng với nhau, lấy con số hàng đơn vị dc bao nhiêu và bóng dương của nó làm chạm cho tuần sau
db ngay chu nhật vua rui là 25127... lấy 2+7 =9 và bóng 4 làm chạm tuần này
Hy vọng mai nổ luôn cho ae rực rỡ.kiếm đc e bạch thủ nữa thì ấm

Ae để ý giải 2 và giải 7 đề hôm sau kiểu gì cũng có chạm trong đó.như nay giải 7 ghép vòng với giải 2 có đề.mai cả 2 giải đều có 94.mong lại rr

Bạch thủ 81 ra 82.ác thật
Nay e tham khảo thêm đường cầu của anh và ae trên diễn đàn e kết bộ 33 kết nhất 383 ??? may sao vẫn đc cái chạm ??? cảm ơn bác share cầu hay chúc bác luôn rr ????

Nay e tham khảo thêm đường cầu của anh và ae trên diễn đàn e kết bộ 33 kết nhất 383 ??? may sao vẫn đc cái chạm ??? cảm ơn bác share cầu hay chúc bác luôn rr ????
Mai bạn cứ mạnh dạn vào nuôi chạm 49.cầu của mình test thông từ khi xs quay lại.còn 1 cầu của 1 người ae cs thì nó chạy đâu đó tầm hơn 30 tuần thì phải.chúc bạn may mắn

LẤy con tâm càng giải 3.2 ngày t2 làm chạm nuôi tuần.tuần này cũng báo chạm 9 đánh thẳng mình cũng đang nuôi rồi,hy vọn mai nổ

Mai bạn cứ mạnh dạn vào nuôi chạm 49.cầu của mình test thông từ khi xs quay lại.còn 1 cầu của 1 người ae cs thì nó chạy đâu đó tầm hơn 30 tuần thì phải.chúc bạn may mắn
??? ok bác e cảm ơn bác nhiều.

hôm nay nổ cham 49 roi .. nghiêng về đầu 9..... STĐ 595... 545