Cầu MB - 2 chạm cho ngày 13/1. Cầu chạy thông 5 ngày cho ae tham khảo | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 2 chạm cho ngày 13/1. Cầu chạy thông 5 ngày cho ae tham khảo

Có ae nào ăn dc dan toii chia sẻ hôm nay ko 4 cang đề, đó là cách bat cua toii bao lâu may tâm huyet đó
chia sẻ cầu càng đi bạn. Mình có dăn ae chơi kép bằng khi tổng gđb khi cộng lại là 0 hoặc 5..chơi lót 1k gỡ tí vốn bạn ơi

Đính kèm

Bạn còn số dt cua minh ko, kêt bạn đi, nhăn trên nay sao ma nói hết dc, dài lắm, còn giai thích nữa

chia sẻ cầu càng đi bạn. Mình có dăn ae chơi kép bằng khi tổng gđb khi cộng lại là 0 hoặc 5..chơi lót 1k gỡ tí vốn bạn ơi
Bạn có tin 1 tuân tôi ăn 6 ngày 3 càng va 4 càng ko, ko những miền bắc ma các đài luôn, 6 đài ít nhất ăn 3 đài 1 ngày, nhiều thi 5/6 đài, có ngày ăn tất, ai nói sai làm cho- thâm chí đau miên bắc nhất 3,4 càng và g6 đen giai 7 ko hôm nao thua, nhung càng 4 toi chi chơi 1k la lót danh nhiêu số sau hạ dan đánh to dần, còn đề dan tôi con chang thèm để ý tới, bạn biet đó ăn càng sẽ ăn đề, dan đề nhiêu sô nhat lên tới 73 so, trung bình thi 50 so

Bạn có tin 1 tuân tôi ăn 6 ngày 3 càng va 4 càng ko, ko những miền bắc ma các đài luôn, 6 đài ít nhất ăn 3 đài 1 ngày, nhiều thi 5/6 đài, có ngày ăn tất, ai nói sai làm cho- thâm chí đau miên bắc nhất 3,4 càng và g6 đen giai 7 ko hôm nao thua, nhung càng 4 toi chi chơi 1k la lót danh nhiêu số sau hạ dan đánh to dần, còn đề dan tôi con chang thèm để ý tới, bạn biet đó ăn càng sẽ ăn đề, dan đề nhiêu sô nhat lên tới 73 so, trung bình thi 50 so
A,chia sẻ lại chỗ này cho mọi người tham khảo với ạ

Mình đang tìm cách nhanh để vào bờ đây bạn...Theo cầu này và mấy số mình kết nên ghép đc dàn 3d + 4d này..ace có ai quan tâm muốn tham khảo thì lên tiếng mình sẽ chia sẻ nhé..chân tình
Ban lên dàn đi cám on

Thế là mất hut 3cang 4cang noi như thật ăn tuần may lân thì có ở đâyk hay đi mỹ lâu rôi