Cầu MB - 2 cham đang thông | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chỉ cần cầu của cao thủ còn chạy thì khả năng chén dàn 8s cực cao. Và hôm sau lại có dàn 8s cho anh em tiếp mạch.

Cá nhân ít khi chơi đề. Bình thường chỉ vào 5-10k. Mai sẽ vào mỗi em 50k. Nếu thua thì xem như mất một bữa nhậu cho cu đồng.

Dàn 8s đó cá nhân kết tứ thủ đề 060 161. Mỗi em 100k đón giáng sinh.

Chúc cả nhà mn với 2 chạm 0,1 .mình no căng rồi khi hình thành cầu là tay thứ hai tay thứ 3 mình bắt đầu chơi ăn được 2 tay thì mình chia xẻ có người ăn theo cũng đươc 3 tay rồi mình đã chém 5 ngày thông với 36s ngày mai hy vọng vẫn bon để mn được hưởng lộc nhẹ tay thôi nha mình thì đã no nên cũng vẫn đều tay để mọi người cùng húp

Chúc cả nhà mn với 2 chạm 0,1 .mình no căng rồi khi hình thành cầu là tay thứ hai tay thứ 3 mình bắt đầu chơi ăn được 2 tay thì mình chia xẻ có người ăn theo cũng đươc 3 tay rồi mình đã chém 5 ngày thông với 36s ngày mai hy vọng vẫn bon để mn được hưởng lộc nhẹ tay thôi nha mình thì đã no nên cũng vẫn đều tay để mọi người cùng húp
Hôm nay 17 chạm 0,1 hả b

lại tiếp tuc chém với hai chạm đề cả nhà có ai ăn ko nhỉ hay là chô nhiều số mình ăn thông đươc 6 ngày rồi ngày mai 18/12 lại hai chạm 8,0 nhé chúc ace may mắn may mắn

lại tiếp tuc chém với hai chạm đề cả nhà có ai ăn ko nhỉ hay là chô nhiều số mình ăn thông đươc 6 ngày rồi ngày mai 18/12 lại hai chạm 8,0 nhé chúc ace may mắn may mắn
Nay chơi thêm 3D xịt càng
nhưng cầu vẫn bon mai ae tiếp chạm 0,8 chúc ae may mắn