Cầu MB - 2 cham de quốc dân ăn quanh năm suốt thang | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 2 cham de quốc dân ăn quanh năm suốt thang

manhhieu11

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
887
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Lâu zui ko chia sẻ cầu keo.don Jan thui các bạn cứ đánh chạm 4 9 trong tuần.an 1 lần thì nghĩ.chay vài năm zui nhưng điều đặc biệt là năm nay chưa gay tuần nào.va kết hợp với nhìu cầu keo khác thì mình khẳng định 100% tuần này có chạm 4 9.va khả năng đến 99% là thứ 4 thứ 5 này là za.ae có thể tham khảo.chuc ae zuc zo

Minh nh ko biet nhieu về phần miền đt lắm minh nhắn vào đai đay mong ban nao nhìn thấy giúp minh đang bai giúp minh nha : lấy 2 con số cuoi cua ngay trước tu giai đb xuong con nao trung bo chi lay đi 8 con hẹp lai 64 số đanh quanh nam , cam on

Minh nh ko biet nhieu về phần miền đt lắm minh nhắn vào đai đay mong ban nao nhìn thấy giúp minh đang bai giúp minh nha : lấy 2 con số cuoi cua ngay trước tu giai đb xuong con nao trung bo chi lay đi 8 con hẹp lai 64 số đanh quanh nam , cam o

Minh nh ko biet nhieu về phần miền đt lắm minh nhắn vào đai đay mong ban nao nhìn thấy giúp minh đang bai giúp minh nha : lấy 2 con số cuoi cua ngay trước tu giai đb xuong con nao trung bo chi lay đi 8 con hẹp lai 64 số đanh quanh nam , cam o
VIẾT CHO RÕ TÝ BẠN ƠI. CÓ DẤU VAOFCHO HOÀN CHỈNH KO HIỂU LẮM: LẤY 2 CON SỐ CUỐI CỦA NGÀY TRƯỚC TỪ GIẢI ĐẶC BIỆT XUỐNG LÀ SAO BẠN

Nói rõ hơn đi bác

Bác nói rõ chút, lấy 2 con số cuối của ngày hôm trước từ giải đặc biệt xuống đến giải nào ạ, cảm ơn bác nhiều!

vaof vấn đề luôn cho nóng:
A,e lấy giải đb ngày thứ 2 hàng tuần rồi cộng 2 con cuối lại với nhau bằng bao nhiêu sau đó lấy chính số đó và bóng dương của nó làm 2 chạm đánh trong tuần:
Vd:70724 lấy 2+4=6 bóng dương là 1, ta có chạm(1,6) đánh trong tuần, ae test thử chạy cả năm nay rồi
Tuần này chạm 1,6 còn ngày nay với mai nữa, a,e xem kết hợp với cầu khác xem có bắt đc bạch thủ ko nhé...
Chúc a,e Đỏ Rực

Lâu zui ko chia sẻ cầu keo.don Jan thui các bạn cứ đánh chạm 4 9 trong tuần.an 1 lần thì nghĩ.chay vài năm zui nhưng điều đặc biệt là năm nay chưa gay tuần nào.va kết hợp với nhìu cầu keo khác thì mình khẳng định 100% tuần này có chạm 4 9.va khả năng đến 99% là thứ 4 thứ 5 này là za.ae có thể tham khảo.chuc ae zuc zo
Hôm nay e có chạm 1,6, thử kết hợp với chạm 2,7 của bác xem biết đâu lại húp

Cảm ứng moi người.t6 đến cn sẽ đánh cho mình chạm 2 7.mjh tin là sẽ về.va đặc biệt hum nay mạnh tay chạm 2 7
[/QUO
Cầu1 chạm:1,6
Cầu2 chạm:2,7
Ghép 2 cầu>(121,171,262,676)
BTĐ:76 con này ra lô nhiều quá giống 01 ra liên tục rồi nổ đề luôn
A,e nào trùng máu thì phang nha

vaof vấn đề luôn cho nóng:
A,e lấy giải đb ngày thứ 2 hàng tuần rồi cộng 2 con cuối lại với nhau bằng bao nhiêu sau đó lấy chính số đó và bóng dương của nó làm 2 chạm đánh trong tuần:
Vd:70724 lấy 2+4=6 bóng dương là 1, ta có chạm(1,6) đánh trong tuần, ae test thử chạy cả năm nay rồi
Tuần này chạm 1,6 còn ngày nay với mai nữa, a,e xem kết hợp với cầu khác xem có bắt đc bạch thủ ko nhé...
Chúc a,e Đỏ Rực
Test từ đầu năm gãy 2 tuần. Quá ít. Nói chung cầu này ổn định đấy. Thanks ct!

tuần tới cầu nào bạn ?