Cầu MB - 2 chạm nuôi trong tuần.đã tets 24 tuần chưa gãy.không biết có cao thủ nào chia sẻ chưa.mình xin phép chia sẻ lại để Ae nào chưa biết thì tham khảo. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 chạm nuôi trong tuần.đã tets 24 tuần chưa gãy.không biết có cao thủ nào chia sẻ chưa.mình xin phép chia sẻ lại để Ae nào chưa biết thì tham khảo.

doquydoi

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
450
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Ta lâý Tâm càng đặc biệt thứ bảy + tâm càng đặc biệt chủ nhật . được bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị và bóng dương làm 2 chạm chơi trong tuần kể tiếp(.ví dụ tuần này là 8+9=17. Ta lấy chạm 7 và bóng 2 . có 2 chạm 2,7 chơi từ thứ Hai tới chủ nhật.).ae tham khảo.chúc may mắn.

CT cho hỏi nếu nó về rồi thì chờ đến hết tuần đánh tiếp ak?

Nuôi dàn 36s thì vào tiền thế nào bác

Thường thì mình chỉ ăn 1lần là mình nghỉ. Và chơi theo các cao thủ khác trong diễn đàn nữa.

tỉ lệ 1 1 2 2 4 4 8
Ta lâý Tâm càng đặc biệt thứ bảy + tâm càng đặc biệt chủ nhật . được bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị và bóng dương làm 2 chạm chơi trong tuần kể tiếp(.ví dụ tuần này là 8+9=17. Ta lấy chạm 7 và bóng 2 . có 2 chạm 2,7 chơi từ thứ Hai tới chủ nhật.).ae tham khảo.chúc may mắn.
Bạn cho mình hỏi bóng của các số là như thế nào, mình mới chơi chưa hiểu lắm! Cảm ơn bạn

Cầu khá ổn . Cảm ơn bác chia sẻ

Tuần trước ăn rồi.tuần này vẫn là chạm 2,7 . không biết thế nào

Lại thêm cầu càng giữa đb ngày thứ hai cũng là con 7 mà ae nào cũng chia sẻ rồi. Thì nuôi chạm 2,7 càng vững mạnh.ae tham khảo xem sao.

Đó là 1
2 là cộng tổng đề trong tuần lấy đv và bóng làm 2 chạm
Dk gọi tên là cầu Long Biên và cầu Thanh Trì