Cầu MB - 20s CHO 3 NGÀY CUỐI TUẦN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

jupiter34

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
26,223
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Ae lấy con đơn vị của đề ngày thứ 2 tuần trước và bóng làm 2 tổng chơi cho tuần sau.thứ 2 tuần trước đề về 31 ta lấy 1 và bóng 6 làm 2 tổng đề chơi tuần này còn 3 ngày cuối
???10,01,92,29,83,38,74,47,65,56,60,06,51,15,42,24,33,97,79,88
Chúc ACE chăn nuôi may mắn!???

Đính kèm

Ae có thể tự tin phang mạnh 20s này tôi còn 1 cầu nữa cũng báo chạm tổng 16 nhưng phải vẽ trên máy tính chứ trên đt ko vẽ đc.cầu chạy từ khi xổ số quay lại

Ae có thể tự tin phang mạnh 20s này tôi còn 1 cầu nữa cũng báo chạm tổng 16 nhưng phải vẽ trên máy tính chứ trên đt ko vẽ đc.cầu chạy từ khi xổ số quay lại
Sư huynh ngủ muộn thế! Bác quá tâm huyết với ace chúc bác và toàn thể ae rực rỡ nhé

Quen giấc rồi đấy e.nhìn có cầu nào hay hay thì cs biết đâu ae kiếm đc cân muối???
HeLo Bác. Tâm càng đb đang ăn CT ngày hsau. Theo cầu mai báo CT 3. Kết hợp C0 của bác. Mai bác ngắm hộ e xem Bộ 03 ổn k ạ?

Cảm ơn bác e giờ cũng vẫn đang mò mẫm để mai kiếm cân muối của bác đây .hihi

Cảm ơn bác. Hi vọng kiếm được cân muối về kho cá ăn mùa dịch. Kkkk. ( bác vui vui tính phết) thanks

E thua mât hơn 600 triêu . H hoang mang qua muôn gơ ma ko bit phai lam sao cang đanh lai cang thua . H hêt vôn rôi cac a a . Cho e 1 lơi khuyên e cam ơn tdgmsh

Hôm nào a cug thức muộn vậy .a rất nhiệt tình và tâm huyết với ae quá .ae cảm ơn a rất nhiều nhưg a cug phải giữ gìn sk nữa a nhé.

cham1,6 ra nhiêu , nhung tông 1,6 tu hôm đề ra 31 đến nay ko ra. sợ gan

Cảm ơn ???????

Ae lấy con đơn vị của đề ngày thứ 2 tuần trước và bóng làm 2 tổng chơi cho tuần sau.thứ 2 tuần trước đề về 31 ta lấy 1 và bóng 6 làm 2 tổng đề chơi tuần này còn 3 ngày cuối
???10,01,92,29,83,38,74,47,65,56,60,06,51,15,42,24,33,97,79,88
Chúc ACE chăn nuôi may mắn!???

E thua mât hơn 600 triêu . H hoang mang qua muôn gơ ma ko bit phai lam sao cang đanh lai cang thua . H hêt vôn rôi cac a a . Cho e 1 lơi khuyên e cam ơn tdgmsh
Bạn nên tạm nghỉ chơi một thời gian đi. Trong khi nghỉ, hãy nghiêm túc học tập để có kiến thức cơ bản nhất trước khi chơi trở lại. Môn số bản chất là môn đầu tư, nó thuộc về kinh doanh chứ không phải đỏ đen như đa phần vẫn nghĩ.

Để kinh doanh thắng, phải có kiến thức. Xưa nay chủ đề vẫn giàu vì đa phần người chơi số thiếu kiến thức. Môn này khó, nó khó vì ai cũng nghĩ nó đơn giản nên bỏ qua việc học.