Cầu MB - 20s CHO 3 NGÀY CUỐI TUẦN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Anh cho em hỏi có phải pp loại tổng , cộng con đâu tiên từ giải nhất đến hết giải 7,4, =213, rồi lấy bóng của 3la 8,loại tổng 8đung ko ạ, cảm ơn anh
Ko phải vân e.cộng con đầu từ giải nhất đến giải 7 đc bao nhiêu lấy số hàng đơn vị loại 1 tổng nhé

Bạn nên tạm nghỉ chơi một thời gian đi. Trong khi nghỉ, hãy nghiêm túc học tập để có kiến thức cơ bản nhất trước khi chơi trở lại. Môn số bản chất là môn đầu tư, nó thuộc về kinh doanh chứ không phải đỏ đen như đa phần vẫn nghĩ.

Để kinh doanh thắng, phải có kiến thức. Xưa nay chủ đề vẫn giàu vì đa phần người chơi số thiếu kiến thức. Môn này khó, nó khó vì ai cũng nghĩ nó đơn giản nên bỏ qua việc học.
Bác giống song nói rất phải e đòng quan điểm với bác ạ . Số và kn ,phương pháp chơi luôn 50/50 . Có đầu tư vốn và đầu tư thời gian mới có được thành quả . Chơi vội chơi nhanh chơi tranh thủ là toang luôn .

20k làm gần 2 củ muối ăn 3 năm còn chưa hết.quê tôi muối rẻ lắm???
HOM nay tui ket chạm 1.. ma con de gan 56 va 83 tui loại nên con 8 số ... ma ko chon dc TTĐ nên chơi luôn dan 8 số...hihi

HOM nay tui ket chạm 1.. ma con de gan 56 va 83 tui loại nên con 8 số ... ma ko chon dc TTĐ nên chơi luôn dan 8 số...hihi
Văn nghệ đồng một đồng hai thế là đc rồi.lưu ý chạm 7 cho 2 ngày tới nhé