BẢNG VÀNG - 24-07-2021 KẾT QUẢ SỰ KIỆN SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 7/2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

BẢNG VÀNG 24-07-2021 KẾT QUẢ SỰ KIỆN SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 7/2021

Chuẩn. Bạn cùng quan điểm với mình
Vậy nên mới là xã hội bạn nhỉ. Tính mình cũng vậy không giấu quan điểm cho là mình đúng. Nhưng mình khác hơn một chút là tính quyết liệt, không hiếu thắng và bình tĩnh cập bờ như cái nghề mình đã học và đang làm. Đó cg là bản chất người con của Biển và quê hương biển số 15,16 đặc biệt là nghề nghiệp, chuyên môn mà mình đang làm khi điều hành những con tàu cập cảng an toàn khi tuân thủ các quy định....đã đề ra. Thân.

Sửa lần cuối:
Đây là vòng đấu bảng
Chứ không phải loại trực tiếp
Kết thúc vòng đấu người nhiều điểm nhất là người thắng cuộc
Cũng như trong bóng đá thôi
Đội đã chắc suất ngôi đầu bảng
Cho dù đội dưới bức phá tứ thủ vương lên ngôi nhất
Thì họ cũng đứng nhì
Nên họ sẽ tung ra đội hình dự bị
Dưỡng sức cho trụ cột để tiến vào vòng knock out
Nhưng rất tiếc là ko có vòng knock out để 2 ae chiến đấu tiếp
Mình phân tích vậy để ae khỏi phân vân nhé
Chúc bạn may mắn thành có trong các cuộc thi tới giúp ae vào bờ
Bạn à, đây là cuộc thi của từng tháng nhé không phải vòng loại. Quan điểm về bóng đá đỉnh cao và hiện đại của bạn vậy là sai tinh thần và màu cờ sắc áo rồi nhé. Bóng đá cuzng giống tất cả các cuộc thi khác đều quyết liệt....chỉ khác là chưa có luật trong một giải đội nào thua liên tiếp 3 trận hoặc 5 trận trong giải bị loại thôi.
Mình không phân vân hay hiếu thắng nhưng có thể cái nghiệp khi tuân thủ các quy định. T biết trong Gr nhiều ae vì đam mê số mà tham gia chứa T khẳng định môn này không làm giàu đc đâu.

Thì đó cuộc thi tháng
Chọn ra 2 cao thủ nhất nhì
Tháng sau hoặc bao lâu đó ae gặp lại nhau thi đấu lấy vé cao thủ top 1 2
Xong rồi mới thi đấu bảng tiếp lựa ra 2 cao thủ nữa
Chứ đâu phải tháng nào cũng một hình thức đấu như vậy đâu bạn
Còn ae ai vào dd cũng chơi số đề hết
Chứ ko ai đam mê gì đâu
Người không đánh số đề không vào dd làm gì hết bạn à
Giàu thì chưa nói chứ bớt thua hoặc huề vốn là có
Mình đồng ý là Gr tạo ra những cuộc thi ntn để tìm ra những cao thủ khác nhầm kế cận các cao thủ vì bận, sức khỏe hoặc lý do gì đó. Ct @Ngokhong đang rất Ok và đang là trụ cột của Gr vậy tại sao không phải là những người về 3,4,5, tham gia thi tiếp. Đặc biệt hơn là tinh thần của bạn @BACBN90 và nhieeu bạn nữa vẫn cố giắng chốt dù biết cơ hội còn rất thấp, họ cuzng mong đợi những quy định của BTC đề ra và được thực hiện.

Sửa lần cuối:
Ùa.thế những người trúng ttd stl trong ngày có được 500k k vậy ae

Vậy nên mới là xã hội bạn nhỉ. Tính mình cũng vậy không giấu quan điểm cho là mình đúng. Nhưng mình khác hơn một chút là tính quyết liệt, không hiếu thắng và bình tĩnh cập bờ như cái nghề mình đã học và đang làm. Đó cg là bản chất người con của Biển và quê hương biển số 15,16 đặc biệt là nghề nghiệp, chuyên môn mà mình đang làm khi điều hành những con tàu cập cảng an toàn khi tuân thủ các quy định....đã đề ra. Thân.
Uk. Quê Hương bạn hải Phòng hả. ngành bạn chuyên về hàng hải.

Mình đồng ý là Gr tạo ra những cuộc thi ntn để tìm ra những cao thủ khác nhầm kế cận các cao thủ vì bận, sức khỏe hoặc lý do gì đó. Ct @Ngokhong đang rất Ok và đang là trụ cột của Gr vậy tại sao không phải là những người về 3,4,5, tham gia thi tiếp. Đặc biệt hơn là tinh thần của bạn @BACBN90 và nhieeu bạn nữa vẫn cố giắng chốt dù biết cơ hội còn rất thấp, họ cuzng mong đợi những quy định của BTC đề ra và được thực hiện.
Mình thấy ai muốn cống hiến hoặc giúp đỡ Ah em xa bờ vẫn chốt ở bát chốt tập đoàn được mà hoặc mục chia sẽ cầu kèo.

Thank bạn @39bmw , có Giải
Hihi, nếu có giải 3 4 hoặc TTD lần 2 là mình ăn chắc suất rồi, kiki, may mắn dc theo ae 3 miền tới ngày thì đấu cuối cùng là vui rồi, mình vẫn dc giải khuyến khích mà. Cảm ơn bạn nhiều @39bmw

Bác nào trúng giải 500k đã được nhận phần thưởng chưa thế?? Em trúng giải mà chưa thấy ad trao thưởng ??

Phần thưởng sẽ được phát sau khi Admin nhận đầy đủ thông tin của các cao thủ ae nhé.
Vì 1 vài cao thủ chưa cung cấp thông tin nên sẽ bị chậm 2-3 ngày.
Sau 3 ngày cao thủ nào không cung cấp thông tin sẽ bị hủy phần thưởng.

QUÁ GAY CẤN QUÁ HẤP DẪN , THẾ MÀ LẠI CÓ 1 SỐ AE BẢO CT NGOKHONG KHÔNG ĐỦ TƯ CÁCH NHẬN GIẢI NỮA BÓ TAY VỚI 1 SỐ AE SUY NGHĨ CHÁN QUÁ

Cảm ơn ad.da tạo sân chơi vui vẻ và ý nghĩa cho tất cả các ae.