27 Lô Bet - 27 lô bét dẽ choi dẽ trúng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet 27 lô bét dẽ choi dẽ trúng

áp dụng cho các phòng ret truóc khi choi ăn non rút vốn 2m trỏ lên choi dc ngày kiém lãi 1..,.. 1.7m ok
cầu lấy 2 con ĐB choi cho 3 tay sau cầu ok nhé
Cám ơn b đã chia sẻ vừa vào thử tí mình đi tiền 5k-10k-15k cho 3 tay lãi 2,4 củ chuồn luôn. Nhưng cho mình hỏi xíu gặp kép = có bỏ chạm đợi chạm sau ko

Cám ơn b đã chia sẻ vừa vào thử tí mình đi tiền 5k-10k-15k cho 3 tay lãi 2,4 củ chuồn luôn. Nhưng cho mình hỏi xíu gặp kép = có bỏ chạm đợi chạm sau ko
kép vẫn choi bn nhé k vấn dề gi nhung lên nhớ 1 ngày bn pải chia ra vài ca choi nhé vốn 1 hay 2 m cú vào mà an 2 khung dầu là nghỉ ròi vài h sau láy tiền lãi của ca đầu chia nhỏ đánh kiêm vài k tiép là ok cú thé là về bờ xanh lè còn bn mà choi thêo luôi cuốn là bn hết khi nào bn vốn to tren 7m thì ibox mình kéo 3D lô 8s cho bn feeee

sao k hiẻu bn lấy Đb của kỳ đang ra bạn choi 1 khug 3 tay cú tét nỏ vài khung lãi là nghỉ ca đó k lên choi lâu 1 ngày chia 5 ca hay bao nhieu tuỳ h bạn rảnh nhé
lấy 2số đb kỳ vừa ra lm chạm luôi 3 tay tiếp theo à

kép vẫn choi bn nhé k vấn dề gi nhung lên nhớ 1 ngày bn pải chia ra vài ca choi nhé vốn 1 hay 2 m cú vào mà an 2 khung dầu là nghỉ ròi vài h sau láy tiền lãi của ca đầu chia nhỏ đánh kiêm vài k tiép là ok cú thé là về bờ xanh lè còn bn mà choi thêo luôi cuốn là bn hết khi nào bn vốn to tren 7m thì ibox mình kéo 3D lô 8s cho bn feeee
Ý là đánh stl hay chạm đề vậy b

Khó hiểu quá.Bạn lấy 2 số Đb vừa ra làm chạm hay tổng,hay là STK?Bạn nói rõ hơn tí.Cảm ơn nhiều.

Khó hiểu quá.Bạn lấy 2 số Đb vừa ra làm chạm hay tổng,hay là STK?Bạn nói rõ hơn tí.Cảm ơn nhiều.
choi stl cho các phòng nhé bn tầm 3 đén 4 khung lãi là chót ca nghi ngày choi vài ca là có lãi

Vậy ví dụ t2 chưa ra thì có đáh gối luôn cặp mới của giải đb mới ko b, à b có cầu đề dàn nào chia sẻ với

B có thể chia sẻ cách bắt 3d lô 8 số không ạ