27 Lô Bet - 27bet,1,5p, kiếm tiền cho ae k j khó | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet 27bet,1,5p, kiếm tiền cho ae k j khó

Cầu đc nằm như sao,ae lấy giải 6,2, cộng 3 số lại làm tổng, ghép với con hàng chục của g đb, làm cập stl,ae lưu ý cầu cho 3 tay, cầu này ra rất ổn,chia sẻ cho ae tham khảo.....
Rất hay và chất lượng

Cầu đc nằm như sao,ae lấy giải 6,2, cộng 3 số lại làm tổng, ghép với con hàng chục của g đb, làm cập stl,ae lưu ý cầu cho 3 tay, cầu này ra rất ổn,chia sẻ cho ae tham khảo.....
Ngon luôn

1,5ph nhanh quá cộng nhầm lại toang

còn đúng 27k, theo cầu của bạn mình bắt được 1 con rùa bự chản luôn, vốn tăng lên lại rồi.. kaka!! cám ơn đã chia sẽ.

Số đỏ thật đấy, mình vào cầu này toàn đc mấy tay xong gẫy k có duyên lắm hihi
co
Số đỏ thật đấy, mình vào cầu này toàn đc mấy tay xong gẫy k có duyên lắm hihi
có lúc ăn thì ăn rất dày, có lúc gãy cũng gảy mà ae,ae cần áp dụng ít nhất cũng 3 đường cầu hay,xem cầu ăn vào chơi, mới thắng đc kbet, chúc ae mm

co

có lúc ăn thì ăn rất dày, có lúc gãy cũng gảy mà ae,ae cần áp dụng ít nhất cũng 3 đường cầu hay,xem cầu ăn vào chơi, mới thắng đc kbet, chúc ae mm
Chia sẻ cho ae thêm một đg cầu đi bạn