Cầu MB - 2D,3D,4D CẦU KÈO BẤT HỦ...CHẠY XUYÊN NĂM THÔNG THÁNG,LUÔN ĐỒNG HÀNH CS CÙNG AE | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 2D,3D,4D CẦU KÈO BẤT HỦ...CHẠY XUYÊN NĂM THÔNG THÁNG,LUÔN ĐỒNG HÀNH CS CÙNG AE

Nay suýt tí nữa thì em nghĩ cả tháng. . vẫn hơi đen a à @@
Thì A vẫn nhắn.. mai a cs cầu coi khéo ngất xỉu ko ai cứu mà.. hiii.. cầu nào cũng đẹp em nhỉ..A cũng hơi kết tiếng kết tổng của E... may ko bằng hên là càng cẳng đẹp và dài như E ... kkkkk.. Đoán mò

Thì A vẫn nhắn.. mai a cs cầu coi khéo ngất xỉu ko ai cứu mà.. hiii.. cầu nào cũng đẹp em nhỉ..A cũng hơi kết tiếng kết tổng của E... may ko bằng hên là càng cẳng đẹp và dài như E ... kkkkk.. Đoán mò
Nay e theo Đại Tướng được dàn 3d 448số, gãy mất dàn 4d 616 số

Càng thì e loại tự tin vì tuần này đầu tháng nó gãy 1 ngày rồi lên càng e ko ngại

Xin phép ĐT, bộ 24 ĐT xem lại giúp em. Số hàng nghìn là 0, ĐT vẽ sang hàng vạn là 2. Vậy theo cầu thì là bộ 04 chứ ĐT nhỉ, em xin phép mạo muội, nếu nhầm mong ĐT bỏ qua.
Chuẩn ..hii .. mình nhầm nhưng lại là may mắn.. chạm cho cầu này nổ..

Tuần có tuần ko.. từ ngày chơi càng thì duy nhất có 1 tuần thông 3 ngày 4D và 5 ngày 3D , 6 ngày hup dàn đề ít số.. std ttd thỉnh thoảng làm phát.. BTĐ chưa nếm mùi.. hiii.. coi lại cầu và dàn mình cs đi bạn.. câu hỏi của bạn mới đc kiểm chứng.. dàn thì nổ full cả càng 3d + 4d + dàn 2d 64 s.. nhưng mình ko chơi dàn 4d nhiều số quá 1000.. nên hnay ẳng nhé bạn
Hiii tại vì e định thì 4d dàn 154s lại theo 3d 77s tí thì an hii