Cầu MB - 2s TK ĐỀ NGÀY 11-1-2021 STĐ 04*09 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chúc mừng xếp hôm nay rực rỡ rồi . cả ngày hôm nay em hóng dàn của xếp.cuối cùng 5h30 nạp tiền bị lỗi ngân hàng kô nạp đc ..buồn quá
là ae mình chưa có duyên thôi...nỡ mà gẫy càu lúc nạp xèng bon lại âm thầm chửi a mà...hiii..mai nó vẫn quay..ko sao ae ak..a vẫn chơi.. dù hnay ko kiếm nổi 2 tỉ.. nhưng chỉ cần 1 lần ăn 4d tuần thôi.. a ko tham

là ae mình chưa có duyên thôi...nỡ mà gẫy càu lúc nạp xèng bon lại âm thầm chửi a mà...hiii..mai nó vẫn quay..ko sao ae ak..a vẫn chơi.. dù hnay ko kiếm nổi 2 tỉ.. nhưng chỉ cần 1 lần ăn 4d tuần thôi.. a ko tham
sao có chuyện chửi ở đây đc..nếu như em gặp đc chủ tịch sẽ ôm hôn thắm thiết vẫn nhớ mãi còn 9854 đề vừa là kỉ niệm em nhớ mãi chẳc em nghĩ cả đời ở quên được đỏ cũng có duyên càng có nhờ xếp ăn hôm đấy ngần 200triêụ..con càng em đi toàn 1 nghìn ..cái càng kết của chủ tich dám đi 2k.hôm đó cang 4 số 9 ấn nhầm 2 thành 20k đúng mà càng 4.em còn o biết 6h30 chỉ biết ăn đc 2k4s..1k3s.10k2s..8h vào lại xem thấy hơn 200tr trong TK em nghĩ mình hoa mắt.mơ lịch sử xem lại thì ra ấn nhầm 2k thành 20k..cuối cùng nợ trả đc hết về bơ ăn tết vơi GĐ..em âm thầm theo chủ tịch bao ngày hôm đấy đăt lòng tin đúng người.mới dám đánh .. kô biết nói j chân thành cảm ơn anh

cũng là hạn chế chắt lọc nhất có thể rồi..cũng ko đủ tài lọc thêm bạn ak..thui.. mai mốt có cầu hay bt ae mình chiến . chúc bạn may mắn
Mình ko biết vào dàn 3d.288 số làm cách nào để ghép nhanh nhất.chỉ giúp mình de minh lên dàn cược dc ko ạ???? Cảm ơn tt