Cầu MB - 2tông khung 3ngay cn,t2,t3da số ăn ngày 1, | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2tông khung 3ngay cn,t2,t3da số ăn ngày 1,

Cầu đã đc chia sẽ ae đã biết ko nên đang đi đăng lại nhiều đồng soi là đi cả lũ ông bạn à
Chả có đồng nào soi cả, đăng lên cho những ae vào sau người ta còn biết mà tham khảo, sao ông ích kỷ thế. Mà ông có đăng đâu cơ chứ

Minh vẽ nhầm nhé tổng 0 va 6 cho tuần này ,anh em co thể tec llai vân đang ăn đều .acem nào co thể lọc dc song thủ đề ko nhỉ .nếu theo cầu tram của các ct thi bảng db tháng dang ăn thông ngay báo trạm 8va 9 kêt hợp với tổng 0,6 ta có 7số đề 828,919,979,88,
06,60,15,51 bạn ơi

Chả có đồng nào soi cả, đăng lên cho những ae vào sau người ta còn biết mà tham khảo, sao ông ích kỷ thế. Mà ông có đăng đâu cơ chứ
Bạn đăng thì phải chuẩn cầu bạn ạ,cầu này lấy con đầu vào và con cuối gđb làm 2 chạm và 2 tổng chơi tuần.xác xuất có tuần ăn thông 4-5 ngày

Cam on ban ds c s nhung minh thua qua nen khog con tam chi ban a dau oc quay cuong khong go kieu gi de co tien de tra no bay gio moi nguoi ai co dan de nao chac cu cho minh theo de go voi moi nguoi nhe
lô đề ban nên tim hiểu thêm ko nên tât tay lam gi ban càng cay cú muốn gỡ thi càng mất nhiều .hay cố gắng tịnh tâm lại .tim phuong pháp danh ,nuoi khung dung mong ngay nao cung muốn ăn ,va hoc thêm kinh nghiêm của cac cao thủ trong diễn đàn ,do la lời nói thật lòng cua tôi vi tôi cung tung như bạn