Cầu MB - 3 CÀNG 4 C ĐỀ ĐẦU TUẦN CHO AE THAM KHẢO | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 3 CÀNG 4 C ĐỀ ĐẦU TUẦN CHO AE THAM KHẢO

Vì lý do sau bài chia sẻ cách kiếm tiền xây nhà rất nhiều ae lên giàn 3c ae thoải mái tham khảo rồi , phần nữa do quan sát thấy cầu kèo cuối năm quá ảo cầu chia hướng dẫn là gãy ,
- mà quan trọng nhất là mục đích đánh 3c là chinh phục 4d mà chưa thấy cao thủ nào hạ đo ván anh Lê văn Đồng băng giàn 4d nên mình cũng thấy xót ae xa bờ quá
Hóng Bác!

Chào ae , đầu tuần chúc cả nhà may mắn ,, pp chơi tôi đã chia sẻ , tôi chủ yếu soi càng đề ko soi giàn , a em tham khảo càng rồi tự ghép giàn mình kết nhé , tôi chơi là ghép từ 00 tới 99
,, theo cầu báo hôm nay là bộ số càng 3 ,4c là 1,2,,3,5,4,,6 dãy số nhỏ
Kết 3 càng là 3 ,5 .. nhưng do càng chẵn đã sổ 3 ngày liên tục , nên bộ 3 càng đề hôm ngay sẽ là 3, 5 lót 1,7,9
Càng lẻ sẽ xuất hiện khung 2 ngày a em tham khảo chia vốn ra nhé , càng lẻ khung 2 ngày ..

...Bộ càng 4 khung 2 ngày là ghép dãy số chẵn ,,
Ae tham khảo .. VÌ ngày đầu tuần ae tham khảo trước trà đá bia hơi đừng vội vàng chúc ae may mắn ...
Số của tôi tiền của bạn , không ai giám chắc 100% nhưng cầu báo tỷ lệ nổ sẽ cao hơn..

Sửa lần cuối:
Vì lý do sau bài chia sẻ cách kiếm tiền xây nhà rất nhiều ae lên giàn 3c ae thoải mái tham khảo rồi , phần nữa do quan sát thấy cầu kèo cuối năm quá ảo cầu chia hướng dẫn là gãy ,
- mà quan trọng nhất là mục đích đánh 3c là chinh phục 4d mà chưa thấy cao thủ nào hạ đo ván anh Lê văn Đồng băng giàn 4d nên mình cũng thấy xót ae xa bờ quá
k lên chia sẻ cho ae ak bác