Cầu MB - 3 càng đề đầu đuôi - Phương pháp chơi hoàn toàn mới | Chắc ăn | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 3 càng đề đầu đuôi - Phương pháp chơi hoàn toàn mới | Chắc ăn

Bác cho e hỏi là bác đang chơi wwed hay gì mà lại có đánh giải 6 ạ. Cám ơn bác nhiều. Số bác cho đẹp quá. Mà giờ mới nhìn đc bài ạ

@lesy cho e hỏi ví dụ e có 36 so 2d đề cuối. Phương pháp bắt càng ntn hợp lý bác có thêt chia sẻ bắt cầu ko??. Thay vì e phải ghép 0-9 bác chia sẻ cầu cho e để e ghép 36 số kia làm sao ít số nhất hi mà tỷ lệ ăn cao

Ae lấy 8 số giải 7 của ngày nay đánh càng cho ngày mai. ( ko mấy khi đủ 8 s. Vì trùng lập nhìu )

EM CHAO BAC EM XEM CAU CUA BAC HAY QUA EM THUA NHIEU QUA MONG ANH MOI NONG CHI RUP EM VOI

@lesy cho e hỏi ví dụ e có 36 so 2d đề cuối. Phương pháp bắt càng ntn hợp lý bác có thêt chia sẻ bắt cầu ko??. Thay vì e phải ghép 0-9 bác chia sẻ cầu cho e để e ghép 36 số kia làm sao ít số nhất hi mà tỷ lệ ăn cao
Thường thì dàn đề của mình hãy bắt mã số nào thì lấy các số đó ,
đảo làm CÀNG.như tuần này mình bắt hôm chủ nhật các mã: 2,3,4,5,7,9
Thì lấy các số đó làm càng áp dụng cho Dàn
Đã ăn được 2 lần 3đ.+3 lần ĐỀ.

Thường thì dàn đề của mình hãy bắt mã số nào thì lấy các số đó ,View attachment 7841View attachment 7842 đảo làm CÀNG.như tuần này mình bắt hôm chủ nhật các mã: 2,3,4,5,7,9
Thì lấy các số đó làm càng áp dụng cho Dàn
Đã ăn được 2 lần 3đ.+3 lần ĐỀ.
QUá kinh cho 1 cuộc tình. Tuần nào cũng đỏ đít luôn. Bác có gẩy luôn 4d không. Tuần này đã dừng tay chưa ạ

Vẫn vô nuôi kiếm thêm lần nữa
Ae nào quan tâm đến thì nt riêng mình chỉ phương pháp.
K cho phương pháp rộng rãi đc ae thông cảm...
Càng 4 vẫn vậy...
Bác chia sẻ cho e xin cách với ah