Cầu MB - [3 CÀNG ĐỀ TIA CHỚP] CHƠI TỪ 23/12/2019-25/12/2019 | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB [3 CÀNG ĐỀ TIA CHỚP] CHƠI TỪ 23/12/2019-25/12/2019

ANH EM CÓ TUẦN ĂN 2-3 LẦN CÀNG CỦA TÔI, CÓ TUẦN ĂN 1 LẦN. HẦU NHƯ LÀ CHƯA TẠCH KHI NÀO VỚI K3N NÀY.
BẢN THÂN TÔI CŨNG KHÔNG ÉP BUỘC ANH EM CÓ NÊN CHƠI THEO HAY KHÔNG. CẦU KÈO THÌ CŨNG TƯƠNG ĐỐI VÀ THAM KHẢO.
ANH EM CỨ SUY NGHĨ CÓ NÊN CHƠI HAY KHÔNG RỒI VÀO TIỀN NHÉ
CHÚC ANH EM MAY MẮN

ANH EM CÓ TUẦN ĂN 2-3 LẦN CÀNG CỦA TÔI, CÓ TUẦN ĂN 1 LẦN. HẦU NHƯ LÀ CHƯA TẠCH KHI NÀO VỚI K3N NÀY.
BẢN THÂN TÔI CŨNG KHÔNG ÉP BUỘC ANH EM CÓ NÊN CHƠI THEO HAY KHÔNG. CẦU KÈO THÌ CŨNG TƯƠNG ĐỐI VÀ THAM KHẢO.
CHÚC ANH EM MAY MẮN
Vậy là nay vẫn theo hả anh, em thì quyết chí vì em đã từng ăn ngày 3 khi theo anh rồi, chỉ lăn tăn vì nó mới nổ 2d thôi anh ạ

ct oi . đề an kn1 thi khả năng ăn 4c cao k . minh theo chắc 4 c

Vậy là nay vẫn theo hả anh, em thì quyết chí vì em đã từng ăn ngày 3 khi theo anh rồi, chỉ lăn tăn vì nó mới nổ 2d thôi anh ạ
đúng hơi lăn tăn vi ngày 1 đã nổ đề

CHÚC ANH EM MAY MẮN
Chớp nói đúng!

Chưa bao h thất vọng như hnay.Luôn tự tin dàn của a.Hy vọng ngày cuối nổ để gỡ ít nợ để nhẹ bớt đi. 3 ngày thế là âm 20 củ

Mình thấy nếu đã về 2d ngày 1 là oki rồi chờ Chớp lên dàn mới chứ ko ham chão nữa

Dàn này ngày mai Chớp sẽ vào thêm 1 ngày nữa. Anh em đừng nên theo nữa nhé. Vì hôm Khung 1 đã nổ đề rồi nên nó hơi loạn xíu. Xin lỗi anh em vì lần này để anh em phải tốn kém rồi.

CHÚC ANH EM MAY MẮN
Mình đọc stt này nên luôn tự tin luôn luôn hóng dàn của a.chúc a luôn may mắn để kéo ae về bờ

Dàn này ngày mai Chớp sẽ vào thêm 1 ngày nữa. Anh em đừng nên theo nữa nhé. Vì hôm Khung 1 đã nổ đề rồi nên nó hơi loạn xíu. Xin lỗi anh em vì lần này để anh em phải tốn kém rồi.
Thế mai mình đu theo chớp đc k .hay lên dàn mới

CHÚC ANH EM MAY MẮN
càng thế nào Chóp ?