Cầu MB - [3 CÀNG ĐỀ TIA CHỚP] CHƠI TỪ 23/12/2019-25/12/2019 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB [3 CÀNG ĐỀ TIA CHỚP] CHƠI TỪ 23/12/2019-25/12/2019

Choi co luc an luc thua
Dàn này ngày mai Chớp sẽ vào thêm 1 ngày nữa. Anh em đừng nên theo nữa nhé. Vì hôm Khung 1 đã nổ đề rồi nên nó hơi loạn xíu. Xin lỗi anh em vì lần này để anh em phải tốn kém rồi.
[/QUOTE
Dàn này ngày mai Chớp sẽ vào thêm 1 ngày nữa. Anh em đừng nên theo nữa nhé. Vì hôm Khung 1 đã nổ đề rồi nên nó hơi loạn xíu. Xin lỗi anh em vì lần này để anh em phải tốn kém rồi.
mai a Len dan cho ae theo voi . Tam gui do cuoi Tuan lay lai ca von Lan Lời

Cầu kèo là tương đối, còn tùy vào duyên và may mắn của mọi người nữa, cảm ơn sự nhiệt tình và tâm huyết của Chớp!

Mình vào đc 2 ngày, mỗi ngày 2d,hôm nay tìm mãi k thấy mục của CT chớp đâu khung ngày 3 bỏ k vào nữa, mai ta lại vào tiếp thôi.

Rất tiếc là cầu của chớp ko ăn dc 3d nhưng vẫn cảm ơn chớp, còn mọi người theo tia chớp hay ai trong dđ cũng phải vững tâm vào, hãy bình tĩnh tết nhất tới nơi rồi đừng manh động quá kẻo lại ăn tết ko vui,

Thắng ko kiêu, bại ko nản! Luôn luôn tin tưởng Chớp

ANH EM CÓ TUẦN ĂN 2-3 LẦN CÀNG CỦA TÔI, CÓ TUẦN ĂN 1 LẦN. HẦU NHƯ LÀ CHƯA TẠCH KHI NÀO VỚI K3N NÀY.
BẢN THÂN TÔI CŨNG KHÔNG ÉP BUỘC ANH EM CÓ NÊN CHƠI THEO HAY KHÔNG. CẦU KÈO THÌ CŨNG TƯƠNG ĐỐI VÀ THAM KHẢO.
ANH EM CỨ SUY NGHĨ CÓ NÊN CHƠI HAY KHÔNG RỒI VÀO TIỀN NHÉ
CHÚC ANH EM MAY MẮN
Hóng

k sao dau chớp . chắc chắn 100% thi lại thành triệu phú . chơi lo de lam j nua

Ăn bao khung gãy 1 khung có là gì đâu chớp ơi ae luôn tin tưởng và cảm ơn tia chớp đã cs cho nhiều cầu hay. ?

đề 42 . choi lo 36-97 k3n . nay chua về có choie tiếp k a e

Chơp ơi chia sẻ cầu 3c đề mới cho ace tham khảo đi

ANH EM CÓ TUẦN ĂN 2-3 LẦN CÀNG CỦA TÔI, CÓ TUẦN ĂN 1 LẦN. HẦU NHƯ LÀ CHƯA TẠCH KHI NÀO VỚI K3N NÀY.
BẢN THÂN TÔI CŨNG KHÔNG ÉP BUỘC ANH EM CÓ NÊN CHƠI THEO HAY KHÔNG. CẦU KÈO THÌ CŨNG TƯƠNG ĐỐI VÀ THAM KHẢO.
ANH EM CỨ SUY NGHĨ CÓ NÊN CHƠI HAY KHÔNG RỒI VÀO TIỀN NHÉ
CHÚC ANH EM MAY MẮN
Cam Ơn chớp , mình ăn dc ngày đầu 2D la minh nghỉ, mình k tham 3D ca 4D

Chop vao dau moi xem duoc tin cua chop mk tim hoai ma ko thay chop chot o dau ca