Cầu MB - [*30s*]@MANHDUC09CỰC ĐỘC | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB [*30s*]@MANHDUC09CỰC ĐỘC

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Nói 10s đề trong hs cái phang ngay 200k xong lại lô nữa rồi chạm . Trước thời a còn sống chỗ đó k bằng 1 cái ấn chuột của a nhưng giờ đang thất bại tạm thời lên k tiêu gì đến tiền cả lên a chỉ đánh trà đá bia hơi thôi laka
Từ mai e cũng chơi kiếm bát cơm thôi. Là OK anh nhỉ. Đừng bơ em tội

? Thì từ mai e đánh nhỏ đi là đc mà. Sao a căng vậy???
Đùa tiền trong túi e . E muốn đánh bao nhiêu thì là việc của e . Thuyền to thì sóng lớn mà ngày trước a chơi bời bóng bánh đêm thua 4-5 trăm là BT

cách bắt hay quá, cám ơn Bác nhiều nhiều, chúc Bác nhiều sk và chia sẻ cho ae những cầu hay nhé

Nếu trc a chơi thì nay phải vã 4s đề a gửi cho e 10s a lọc ra đc 4s thì mỗi số phải 2,5 triệu . Nhưng giờ a k chơi to vậy 5-7-1-2 trăm là to rồi lô chỉ 50₫ quay đầu
Nghĩ cũng đúng. Từ mai chắc em cũng đánh thế thôi a nhỉ. Nghe anh. Bỏ đi mà làm người vậy ??

@manhduc09 pp bắt kép của bác hay , rất độc . ??. E có ông anh trai chỉ kể a bắt có 3ngày là ra eo nhưng ko nói . nhưng kể thì cũng i như bác nhưng e ko luận ra.

Chỗ đó là cầu mình để đánh bạch thủ đó nam23 ạ lên mình rất tôn trọng bạn và a ldt mình mới nói . Với cái dàn huyền thoại của mình 50s tuần về 3 lần là thấp tuần trc về 5 lần nam23 có để ý mình chốt ở bát chốt k ???
Xem a lên số ở bát chốt. Xem ra mai a lại có TTĐ rồi nhỉ

Đây a ơi. Vẫn ngu ngơ lắm . Tốn tiền ko đâu ý. A chỉ bảo e tận tình vào
? đánh nhiều thế e hay bắt 3,6 con . còn hệ mấy chục con mà đánh là hệ chắc đánh tuần trão .
Nay e tiếc á bắt 62 mà hết đạn đánh bé à có 4con thoai một cạp 62 6và cặp 121lót.
Để ý lô , đề bác mạnh đức , ltd bắt ác phết đấy cả hai

? đánh nhiều thế e hay bắt 3,6 con . còn hệ mấy chục con mà đánh là hệ chắc đánh tuần trão .
Nay e tiếc á bắt 62 mà hết đạn đánh bé à có 4con thoai một cạp 62 6và cặp 121lót.
Để ý lô , đề bác mạnh đức , ltd bắt ác phết đấy cả hai
2 cao thủ ẩn dật đấy nam23 ạ. Trên cả Ac goih là quá ác

K nam23 k hiểu ý của mình rồi mình bắt đề BT cũng chỉ 5s quay đầu thôi chứ chơi gì 20-30s . Đấy là pp bắt tìm BT . Ví dụ hôm qua mình muốn nó về 4 con thì nó k chạm 4,7 xong khi như vậy mình lại để ý nó rất hay lấy con của 2 ngày trc xuống thế là mình chỉ thích 2,6,3 và 0 nhưng mình loại 0 lấy 8 . Thì 4s đó ghép vòng đc bao con đâu . Còn tuỳ thuộc nó ra 3 con nhiều chưa nói chung là pp là chuẩn còn mỗi ng như nam23 lại bắt kiểu khác
???

Nam23 cứ để ý cho mình khoảng 4 tuần . Xong nam23 cho mình ý kiến chỗ đó nhé . Và để ae mình tìm BT . Vì chỉ có như nam23 nói mới hiểu đc . Chứ cho mn luận còn lâu mới hiểu đc . Thật sự những cầu này tự nghiên cứu đánh rất thích và tự tin lắm nam23 ạ
??? vâng ạ ??

Nam23 cứ để ý cho mình khoảng 4 tuần . Xong nam23 cho mình ý kiến chỗ đó nhé . Và để ae mình tìm BT . Vì chỉ có như nam23 nói mới hiểu đc . Chứ cho mn luận còn lâu mới hiểu đc . Thật sự những cầu này tự nghiên cứu đánh rất thích và tự tin lắm nam23 ạ
? Thôi 2 ae nc đê. E lướt đây.

Cầu kèo tất nhiên trên diễn đàn k thiếu cao thủ và chủ tịch nhưng khi ở phòng chát chơi bét nam23 nói những câu mình nể luôn thật sự mình cũng 40t rồi nhưng dân chơi mình biết . Lên mình nói nam23 để cái đó ae mình chơi cũng như ông a của nam23 ý ng ta sẽ k nói cho như mình đâu nhưng mình rất nể và phục nam23 và bác ldt 2707197 hì
vâng ạ . ????