Cầu MB - [*30s*]@MANHDUC09CỰC ĐỘC | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB [*30s*]@MANHDUC09CỰC ĐỘC

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
??? vâng ạ ??
Nam23 xem 2019 này húp như chưa bao giờ đc húp ý . Đấy nó đi vào vệt đấy mà năm nay nó nhập nhằng thế k biết nữa . Nam23 xem nhé

Bác nuôi trong mấy ngày vậy để ae biết chia vốn với ạ
10s mình chơi thì khoảng 7n là căng đét . Nhưng cũng có khi thằng đồng nó giam kép hoặc gì gì đó thì nó pải 11-14n cơ . Do thằng đồng nó quyết định hết . Năm ngoái mình nhớ mình bắt cầu kép mình báo về nó giam kép lúc tháng 9 về con (11) xong 27-28 ngày nó mới ra lại kép (00) sợ thật cùng lắm chỉ 10-11 ngày là nâu mà t9-t10 nó giam kinh người

Vâng ạ ??
[/QUOTE]
Mình vừa cs lên diễn đàn nam23 vào xem như vậy có chuẩn k ??? Vì cái này thật sự mình khẳng định số% biết rất ít đên cái cầu đó

Dàn 40s thi minh thay neu nuoi tuan thi chọn bưa cũng an chag fai cau keo j het

Dàn 40s thi minh thay neu nuoi tuan thi chọn bưa cũng an chag fai cau keo j het
Bạn chuẩn đấy . Có khi chọn bừa ăn 5-6 hôm nhỉ . Mình cs lên cho mn tk bạn ạ . Còn chọn bừa thì nói như vậy thì cần gì cầu kèo cần gì các diễn đàn mở ra để cho mn học hỏi lẫn nhau kn về bộ môn số này hả bạn . Chúc bạn big win

? thế bác có pp nào hữu hiệu tỷ lệ cao ko.
Nam23 thấy bác ý nói chuẩn thế còn gì . Nếu nói vậy khả năng ae cần gì giao lưu học hỏi kn c
? thế bác có pp nào hữu hiệu tỷ lệ cao ko.
Nói cái gì cũng phải thực thế . Chứ nói k đưa ra bằng chứng cụ thể để ng xem thuyết phục xl mình còn nói hay hơn nhiều . Đúng k nam23 ???

Định dạng cầu kép, 2d, 3d vv
Nó chạy như lobet
Soay cầu cầu nào bén bắt.
?

Nam23 thấy bác ý nói chuẩn thế còn gì . Nếu nói vậy khả năng ae cần gì giao lưu học hỏi kn c

Nói cái gì cũng phải thực thế . Chứ nói k đưa ra bằng chứng cụ thể để ng xem thuyết phục xl mình còn nói hay hơn nhiều . Đúng k nam23 ???
Hôm nay mà chưa ra kép thì TTD của nam23 cực sáng luôn

Định dạng cầu kép, 2d, 3d vv
Nó chạy như lobet
Soay cầu cầu nào bén bắt.
?
Mình thề với nam23 là mình tự bắt chứ k định dang như lobet đâu cầu này mình tìm hiểu từ 2018 cơ nam23 ạ

Mới ra kép bằng 66 khó mà lại ra kép bằng nữa lắm

Mới ra kép bằng 66 khó mà lại ra kép bằng nữa lắm
Ừ thì mỗi người 1 quan điểm suy nghĩ khác nhau . Cầu kèo thì rất đẹp nhưng tất cả phải thằng ku e đồng quyết định hết bạn ạ