Cầu MB - 34 số cố định nuoi tuần đã ăn Thông gần 8 năm chưa gãy mời mn téc hộ và sin một lời bình! | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 34 số cố định nuoi tuần đã ăn Thông gần 8 năm chưa gãy mời mn téc hộ và sin một lời bình!

Bạn lấy cho minh 2 năm 20 số mình choi với
Mình nói là nếu dựa vào kết quả đã quay để lên dàn chơi tuần thì 2 năm chỉ khoảng 20s.
Lỡ nói rồi nên lại phải thực hiện. Nay mình về nghỉ bão chỉ cầm mỗi cái đt nên cũng hơi lâu bây giờ mới lên xong.
Dàn này 22s nhé. Tính từ ngày 1/9/2018 đến 14/10/2020 bạn nhé.
Vẫn dữ quan điểm như trên. Tức là tính đến ngày hôm nay chưa gãy nhưng còn 3 ngày nữa hết tuần nếu nó ko ra thì là gãy nhé. Và đấy là việc của tương lai ko ai biết dc. Mình chỉ lên dàn theo như đã nói nhưng Mình ko dùng dàn này để chơi nhé.
01,10,47,56,74,11,20,39,57,75,84,08,05,68,86,89,19,03,23,17,97,82

Tỉ lệ phải 100/%
22s này từ ngày 1/9/2018 tới nay là chưa gãy tuần nào. Hay nói ngắn gọn là tỉ lệ ăn 100% như bạn nói đây.
Để có 22 con số cố định này là việc ko có gì khó khăn cả,chỉ mất chút thời gian thôi. Dù đã 2 năm ăn đều nhưng nó là sự chắt lọc số đã ăn trên bảng kết quả chứ ko thể dùng nó để dự đoán cho tương lai với tỉ lệ nuôi tuần dc. Kể cả là chỉ với 22s.
Nếu bạn có ý định dùng kết hợp thì mình nghĩ là dc. Nếu dùng nguyên 22s này nuôi tuần thì là mạo hiểm.
Còn nếu bạn hỏi vậy vì bt bên trên của mình thì mình xl đã nc hơi khó nghe nhé.
Mình cũng chỉ muốn góp ý vậy thôi vì cũng từng nuôi và ra đảo mấy lần cách đây mấy năm rồi. Bạn cứ nên cẩn thận với dàn cố định. Ko thể nhìn vào con số và cái tỉ lệ ăn của nó trong quá khứ để nuôi dc đâu. Chúc bạn may mắn nhé.

22s này từ ngày 1/9/2018 tới nay là chưa gãy tuần nào. Hay nói ngắn gọn là tỉ lệ ăn 100% như bạn nói đây.
Để có 22 con số cố định này là việc ko có gì khó khăn cả,chỉ mất chút thời gian thôi. Dù đã 2 năm ăn đều nhưng nó là sự chắt lọc số đã ăn trên bảng kết quả chứ ko thể dùng nó để dự đoán cho tương lai với tỉ lệ nuôi tuần dc. Kể cả là chỉ với 22s.
Nếu bạn có ý định dùng kết hợp thì mình nghĩ là dc. Nếu dùng nguyên 22s này nuôi tuần thì là mạo hiểm.
Còn nếu bạn hỏi vậy vì bt bên trên của mình thì mình xl đã nc hơi khó nghe nhé.
Mình cũng chỉ muốn góp ý vậy thôi vì cũng từng nuôi và ra đảo mấy lần cách đây mấy năm rồi. Bạn cứ nên cẩn thận với dàn cố định. Ko thể nhìn vào con số và cái tỉ lệ ăn của nó trong quá khứ để nuôi dc đâu. Chúc bạn may mắn nhé.
Chơi theo ngày nhiêu số cũng có khi gãy dài. Hên xui thôi .cầu thông thì có chút niềm tin để chơi.

Mình nói là nếu dựa vào kết quả đã quay để lên dàn chơi tuần thì 2 năm chỉ khoảng 20s.
Lỡ nói rồi nên lại phải thực hiện. Nay mình về nghỉ bão chỉ cầm mỗi cái đt nên cũng hơi lâu bây giờ mới lên xong.
Vẫn dữ quan điểm như trên. Tức là tính đến ngày hôm nay chưa gãy nhưng còn 3 ngày nữa hết tuần nếu nó ko ra thì là gãy nhé. Và đấy là việc của tương lai ko ai biết dc. Mình chỉ lên dàn theo như đã nói nhưng Mình ko dùng dàn này để chơi nhé.
Tuần này vậy là ăn con 08. Có khi nào nó lại cứ ăn thông thêm vài năm nữa ko nhỉ

Tuần trước ăn 08-19. Tuần này đã ăn 57. Bạn có dùng dàn này ko vậy? Nếu dùng thì nay mình thích chạm 3-8 lấy những số có 38 trên dàn để chơi cho hôm nay.

Cái này 1 tuần nha bạn từ thứ 2 đến Cn nha thứ 2 bắt đầu vào tiền còn chúng ngủ đợi tuần sau vào tiếp tuần này ra 65 roiif thi ngỉ
Nuôi từ đầu tuần đến h . Hy vọng cầu không gãy.gãy thì minh quá đen bay sạch vốn.

Cam ơ n bạn minh test thấy ổn lắm hôm nay chơi luôn

Bác cho e hỏi nuôi 1tuan vậy thì cần fai có vốn bao nhiêu mới đủ

Còn 2 ngày nữa mà chưa thấy nổ dàn 33 số này ae nhỉ, ra toàn bị lộn thôi, nếu t7,cn này ko ra là gãy àh chủ topic ơi????

Chưa .,1 năm nay chưa bỏ phát nào đâu.hom nay ngày mai thôi