Cầu MB - 3càng thông k điểm dừng | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 3càng thông k điểm dừng

cầu rất ok nhưng e sẽ chơi rình khi nào đến thứ 7 e úp tất tay

Cầu của bác này có 2 cầu đánh ae phải hiểu rõ để nhầm lẫn nhé!
1. Cầu lấy 2 còn đầu và đuôi giải đặc biệt ngày thứ 2 hàng tuần(tức là con hàng vạn vs hàng đơn vị để làm 2 càng ghép 100s đánh cho thứ 3 đến thứ 2 tuần sau, mình test thấy thường cầu ăn từ 1,2,3 hôm đầu nhé,(lưu ý ăn 1 lần thì bỏ cầu có thể ăn một vài lần nữa nhưng mình thấy là rất ít ace (chú ý)
2.là lấy con hàng đơn vị giải đặc biệt ngày thứ (4 vs con hàng trăm giải đặc biệt ngày thứ 6 hàng tuần ghép thành 1 bộ đề đánh từ thứ( 7 )đến thứ 6 tuần sau,(lưu ý mình test thấy bộ đề thì thường ăn 1,2 ngày đầu hoặc 3 ngày cuối khung, bộ đề mình tes thì thấy nổ bất cứ ngày nào khó bắt thường là như vậy, cầu bộ đề thì mình test thấy đạt 90% còn cầu thứ nhất ghép 2càng đề đó thì ăn cao hơn tỷ lệ là 95% chúc ace mai mắn và xin cảm ơn người ae chủ thớt đã chia sẽ!
Cảm ơn bài chia sẻ của bạn rất chi tiết và dễ hiểu ?

Giờ thì sợ kép luôn r, bay 50 củ vì kép, vào dd cũng gần 2 chục củ để gỡ r mà vẫn toang hết. Nản lắm r,, chưa tìm đc ct nào hợp vía để theo b ạ
từ từ thôi món đỏ đen mà

Bạn chọn theo 1 ct thôi chia vốn ra mà chơi ít nhất 1 tuần vd ct đó 1,2 thua ngta ăn lại à hoặc canh hôm trước ct thua nay vào đungef nhảy lung tung mình giờ biết cách chơi thì không tìm ra vốn gán kiếm đây bạn có thể theo các ct như @maica @jupiter34 @saigon999
cũng cảm ơn người như bác có những cầu kèo ko hiểu mà bác vẽ ra chi tiết là hay lắm nè chúc bạn may mắn nhiều nhé

Cảm ơn ae đã chia sẻ những cầu kèo rất hay. Mình mạn phép xin cs ae 20 số nuôi tuần gần như tuyệt đối. 01579.ghép vòng Tết giờ lọt 3-4 tuần thôi. 3 càng ae lấy số 3 thay cho 0.

Xl ae mình có chúc nhầm lẫn xíu là cầu thứ 2 là lấy còn hàng chục ngày giải đặc biệt thứ 4 và con tâm càng giải đặc biệt ngày thứ 6 làm bộ đề đánh từ thứ 7 đến thứ 6 tuần sau
Bạn ơi cầu bộ đó hình như mới chạy dc 2 tuần fai k bạn

Đúng như mình toang liền 1 tuần nay sắp ra đảo giờ vốn còn 2tr nuôi bộ 48 hôm nay đến thứ 6 tuần này mong nổ cho đỡ khổ bạn vào bát chốt tập đoàn mình có chốt dàn đề ưng thì theo hôm nay mình kết chạm 0,4,8 và bộ 48 của bạn này chia sẽ trong dàn đề của mình có hạ dàn đó nhớ canh vốn chia hợp lý đến thứ 6 nhé mình nghĩ nay khả năng nổ chạm 4,8 bộ 48 luôn mình cũng có cầu vậy chúc bạn mai mắn thật nhiều!???
Nếu bộ 48 nổ hôm nay thì chỉ có 393 và 989 thôi,Người ae tham khảo vào thêm tiền 4 con này nhé.Chúc ae rr, Thân !