3D ĐỀ ĐUÔI - 27 BET(1.5') | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

3D ĐỀ ĐUÔI - 27 BET(1.5')

LUONGPTA

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
14
Điểm
203
Xu
10,000Xu
Bản thân chỉ đánh 3d, thua nhiều vì tham rút ra kinh nhiệm anh em xem tham khảo.
Về 2d: lấy 7 số bệt gần nhất tạo dàn, tôi bỏ kép lên chỉ có 63 sô
Về 3d: Tạo 2 dàn 1 dàn càng lẻ (350 số), 1 càng chẵn (350 số)
Cách đánh: cứ vào 2 tay càng chẵn, 2 tay càng lẻ luân phiên, tay nào kết x2,x3 tuỳ vào "trực giác(may mắn)"
Lời khuyên: Từ kinh nhiệm bản thân được gần 100m do ham vào to và ngồi cả ngày nên lại thua ra =>Anh em chỉ nên chơi 1h thì nên nghỉ được thua lúc khác gỡ, cái đầu chỉ tỉnh táo nhất trong 1h khi chơi cái này.

Hy vọng vài điều chia sẽ trên sẽ đem lại TÀI LỘC cho ACE, ACE nào có kinh nhiệm chia sẽ với mọi người cùng kiếm, KU nó hút mau bao người rồi

THANK YOU!

Bản thân chỉ đánh 3d, thua nhiều vì tham rút ra kinh nhiệm anh em xem tham khảo.
Cách đánh: cứ vào 2 tay càng chẵn, 2 tay càng lẻ luân phiên, tay nào kết x2,x3 tuỳ vào "trực giác(may mắn)"
Lời khuyên: Từ kinh nhiệm bản thân được gần 100m do ham vào to và ngồi cả ngày nên lại thua ra =>Anh em chỉ nên chơi 1h thì nên nghỉ được thua lúc khác gỡ, cái đầu chỉ tỉnh táo nhất trong 1h khi chơi cái này.

Hy vọng vài điều chia sẽ trên sẽ đem lại TÀI LỘC cho ACE, ACE nào có kinh nhiệm chia sẽ với mọi người cùng kiếm, KU nó hút mau bao người rồi

THANK YOU!
7 số bệt của tất cả các giải hay sao ct?

Bác hướng dẫn ghép càng 3d như bác nói đc ko ạ
Bạn vào trang "Tạo dàn số" của diễn đàn, ghép xong 2D > Copy đem dàn 2D xuống dưới chổ tạo 3D past vô và thêm Càng vào nhé.
* Nếu chưa biết cách tạo, bạn lên kênh YOUTUBE của Diễn đàn để tham khảo với từ khóa "cách tạo dàn số".

Minh xin nói rõ theo ý của mình không biết có đúng ý của chủ tus không
2D : mn chọn 7 số bệt xong vào làm 7 tổng đó bỏ kép bằng ra 64 số
3D mn lấy dàn 64 số đó ghép dàn chẵn và dàn lẻ
Lẻ : 1,3,5,7,9 ghép vào dàn 64s ra 320s
Chẵn 0,2,4,6,8 ghép vào dàn 64s ra 320s
Còn lại cách chơi thì như chủ tus

Bác hướng dẫn ghép càng 3d như bác nói đc ko ạ
Vd: 7 con số bêt của giải đặc biệt là: 1,2,3,5,7,8,9 --> 70 số 2d
- ghép 70 số 2d với càng 1,3,5,7,9 -> 350 số 3d càng lẻ.
- ghép 70 số 2d với càng 0,2,4,6,8 -> 350 số 3d càng chẵn.

THANK YOU!
Chúc ae may mắn