Cầu MB - 4 CHẠM ĂN THÔNG MỎI MỒM | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4 CHẠM ĂN THÔNG MỎI MỒM

A hay loại Càng về hôn trước + Càng ít ra = 7 Càng e TK áp dụng, ví dụ Càng 09 ít ra loại + Càng mới về hôm trước, chắc ăn chơi 8 Càng cũng được ăn ít nhưng tỷ lệ trúng cao.
cảm ơn bác đã chia sẻ, thế e chơi 8 càng cho chắc, chơi kiếm đều chứ e ít vốn mà chơi gãy vài hôm thì toang, mấy hôm không biết bắt càng lấy 6 càng của CT giông bão chơi, ngày 1/9 theo pp của bác k biết cầu sao, 2 ngày tiếp dàn 64s ok mà gãy càng

Chào ace.
Đường Cầu giải 5.6 đang ăn thông ace TK để áp dụng nhé.
Đường Cầu 4 Chạm kiểu Loto bet sau 1 ngày 03/09/20 bị Gãy ngày hôm qua đã ăn trở lại.
Ace nếu muốn chơi thì hôm nay 05/09/20 sẽ chơi Đề 4 chạm là: 1234.
Chúc ace cuối tuần vui vẻ và may mắn !

Chào ace.
Đường Cầu 4 Chạm kiểu Loto bet sau 1 ngày 03/09/20 bị Gãy ngày hôm qua đã ăn trở lại.
cảm ơn bác đã chia sẻ, mà cầu ngày 3/9 là 5 6 7 8 sao gãy bác, hôm đó e húp cả dàn 32 mà gãy càng chứ k thì đậm rồi

Chào ace.
THƯA ĐẠI TÁ NAY E CÓ CẦU ĐẸP MỜI ĐẠI TÁ RA XEM

cảm ơn bác đã chia sẻ, mà cầu ngày 3/9 là 5 6 7 8 sao gãy bác, hôm đó e húp cả dàn 32 mà gãy càng chứ k thì đậm rồi
Chào bạn. Bạn giải thích giúp mình: Theo cầu bác saigon999 ở G5.6 ngày 3/9 sao lại có cầu C5,6,7,8 ? Xin bạn giải thích giúp mình. Cảm ơn bạn nhiều.

Chào bạn. Bạn giải thích giúp mình: Theo cầu bác saigon999 ở G5.6 ngày 3/9 sao lại có cầu C5,6,7,8 ? Xin bạn giải thích giúp mình. Cảm ơn bạn nhiều.
Không tôi chia sẻ 2 đường Cầu đấy, 1 là Cầu Loto bét lấy số hàng Vạn +1+2+3 và chính nó. Cầu 2 là G5.6 lấy hết số làm 4 Chạm nếu trùng thì lấy thêm bóng Dương, ace tránh hiểu lầm nhau nhé. Chúc e may mắn

Không tôi chia sẻ 2 đường Cầu đấy, 1 là Cầu Loto bét lấy số hàng Vạn +1+2+3 và chính nó. Cầu 2 là G5.6 lấy hết số làm 4 Chạm nếu trùng thì lấy thêm bóng Dương, ace tránh hiểu lầm nhau nhé. Chúc e may mắn
VÂNG. EM BIẾT LÀ CẦU CỦA BÁC. NHƯNG DO EM CHƯA HIỂU LÀ LÀM THẾNAOS MÀ CÓ KẾT QUẢ NHƯ VẬY. CẢM ƠN BÁC NHIỀU.

Chào ace
Cầu G5.6 tôi chia sẻ vẫn đang Húp thông rực rỡ, ace tiếp tục bám Cầu chơi nhé.
Chúc ace may mắn và Cầu tiếp mạch chạy thông để ace hưởng Lộc.

Mình tối nay mới vào diễn đàn, cầu của bạn chia sẻ mình vừa có chia sẻ lại kèm theo hình vẽ cho mọi người tham khảo, không phải mình ăn trộm cầu của bạn đâu nhé, mình phát hiện ra nửa tháng nay, nhưng tối nay 05/09 mới được vào diễn đàn .