27 Lô Bet - 4 ĐIỀU KHI CHƠI 27 LÔ KU | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet 4 ĐIỀU KHI CHƠI 27 LÔ KU

CHUNG90S

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,038
Điểm
158
Xu
10,000Xu

📍
** XIN CHÀO ANH EM HÔM NAY MÌNH SẼ CHIA SẼ CHO ANH EM VỀ 4 ĐIỀU QUAN TRỌNG KHI CHƠI**​

👉
Rất nhiều anh em vẫn còn những thói quen là chơi theo cảm hứng và chơi bất chấp giải tỏa đam mê cho đến khi hết vốn chơi , rất ít anh em chơi dựa theo kinh nhiệm bản thân học hỏi.** CẢM XÚC nó chiếm đến 60% khi chơi - 30% là KIẾN THỨC- 10% là VỐN ,** khi anh em chơi nếu tâm lý của anh em chơi thoải mái không bị các cảm xúc khác chi phối+ nắm bắt kiến thức cầu thì tỉ lệ thắng của anh em rất cao . Anh em nên lưu ý cho mình 4 điều sau khi chơi để luôn nắm phần thắng trong tay nhé.
----------------------------------------------------------------------------------------------------
**1) KHÔNG CHƠI THEO CẢM XÚC , CHƠI PHẢI DỰA TRÊN KIẾN THỨC **
**2) QUẢN LÝ VỐN CƯỢC, BIẾT DỪNG ĐÚNG LÚC **
**3) KINH NHIỆM NẮM BẮT CẦU KÉO GIA TĂNG TỈ LỆ THẮNG CƯỢC **
4) HÃY COI NÓI LÀ CÔNG CỤ , KHÔNG COI NÓ LÀ NƠI GIẢI TỎA ĐAM MÊ
💥
Đây là những đúc kết của bản thân mình chơi trong bao năm qua mình muốn chia sẻ cho anh em để anh em hiểu và có thể làm chủ được bản thân mình khi chơi . Chúc anh em luôn may mắn và thắng thật nhiều nhé.

📍
** XIN CHÀO ANH EM HÔM NAY MÌNH SẼ CHIA SẼ CHO ANH EM VỀ 4 ĐIỀU QUAN TRỌNG KHI CHƠI**​

👉
Rất nhiều anh em vẫn còn những thói quen là chơi theo cảm hứng và chơi bất chấp giải tỏa đam mê cho đến khi hết vốn chơi , rất ít anh em chơi dựa theo kinh nhiệm bản thân học hỏi.** CẢM XÚC nó chiếm đến 60% khi chơi - 30% là KIẾN THỨC- 10% là VỐN ,** khi anh em chơi nếu tâm lý của anh em chơi thoải mái không bị các cảm xúc khác chi phối+ nắm bắt kiến thức cầu thì tỉ lệ thắng của anh em rất cao . Anh em nên lưu ý cho mình 4 điều sau khi chơi để luôn nắm phần thắng trong tay nhé.
----------------------------------------------------------------------------------------------------
💥
Đây là những đúc kết của bản thân mình chơi trong bao năm qua mình muốn chia sẻ cho anh em để anh em hiểu và có thể làm chủ được bản thân mình khi chơi . Chúc anh em luôn may mắn và thắng thật nhiều nhé.

View attachment 331297
Cảm ơn bác chia sẻ

📍

👉
💥

View attachment 331297
Theo kinh nghiệm của CT thì đến nay CT đã có những gì rồi. Chơi lâu ngày CT rút ra được đường cầu hay cho bản thân chưa? CT có thể lên cầu chia sẻ cho ae. Để ae rút kinh nghiệm chơi theo phong cách của CT.
Mong CT lên cầu chia sẻ cho ae về bờ.

Trả có cái cầu nào đâu đỏ thì ăn đen thì chịu nó cho an thì biết
Không cho ăn thì cầu nguyện
Tu Đi
Cứ 18:30 hằng ngày mà soi sáng 🙏🙏🙏🙏😀😀😀😀😀

Trả có cái cầu nào đâu đỏ thì ăn đen thì chịu nó cho an thì biết
Không cho ăn thì cầu nguyện
Tu Đi
Cứ 18:30 hằng ngày mà soi sáng 🙏🙏🙏🙏😀😀😀😀😀
mình theo mấy cao thủ trong nhóm chat bu cũng ok mà bạn