Cầu MB - 4 súng liệu có trượt không nhỉ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
M thấy ct này vẽ ko rõ lắm dễ nhầm đang đề 82 ông kéo sang đề 16. Chịu luôn đáng số phải kéo sang ngày hôm nay mí đúng

Rồi hàng màu xanh ăn chạm phải dóng xuống tuần này thì xẽ ra chạm 3,8 đây gi loằng ngoằng nhìn như mạng nhệnko hiểu luôn

Ô kìa , @@ nhìn cầu đơn giản dễ hiểu mà . Xanh cho chạm tương ứng các ngày trong tuần này. Còn tổng 0,5 là theo hình so le, bác ấy bắt kiểu xác xuất . Còn chạm 3,9 là có cầu .

Ô kìa , @@ nhìn cầu đơn giản dễ hiểu mà . Xanh cho chạm tương ứng các ngày trong tuần này. Còn tổng 0,5 là theo hình so le, bác ấy bắt kiểu xác xuất . Còn chạm 3,9 là có cầu .
B ko thấy rằng màu xanh dòng trên ăn chạm cho từng ngày tuần này sao ,làm i lại gi màu xanh của tuần trước làm i cho phức tạp ra

Màu đỏ ăn tổng sole phải là cho hôn nay nhưng chủ thớt gi hôm qua là sai . Thế các ông vẫn kêu vẽ đúng ạ ông rồi

B ko thấy rằng màu xanh dòng trên ăn chạm cho từng ngày tuần này sao ,làm i lại gi màu xanh của tuần trước làm i cho phức tạp ra
Chạm 9 tuần trước cho xuống là ok . Nhưng chạm 3 hnay cũng đẹp . Hnay hơi nhiều chạm . Nhưng cá nhân e thích chạm 1,6,4,9. Tổng 0,5 . nhặt thêm vài con 393, 474,797,131,363.