Cầu MB - 4C mới toanh dùng để kết hợp ? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

tuanhn6868

Đại Úy
Điểm cảm xúc
6,744
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Trước e có chim se 4C hàng Vạn GĐB hôm trước + 3 làm 4C . Tháng vừa rồi Gãy đúng 1 ngày . E thấy con hàng nghìn GĐB hôm trước + 3 đang ăn thông mấy ngày các bác TK . Mai C0123 .

Trước e có chim se 4C hàng Vạn GĐB hôm trước + 3 làm 4C . Tháng vừa rồi Gãy đúng 1 ngày . E thấy con hàng nghìn GĐB hôm trước + 3 đang ăn thông mấy ngày các bác TK . Mai C0123 .
Cho VD đi,chị vẫn chưa biết tính em ơi

Đơn giản mà chị nay 80180 .ta lấy con hàng nghìn là 0 + 123 . Ta được C0123 . C0 giữ nguyện tiến lên 3 nước
Thê nếu là 1 thì la 1234 đúng ko b cứ thế tăng dần lên 3 mức liên tiếp đúng k

Thank ct

Thế hom qua bi gay cau a
lấy theo bạn ấy hôm qua gãy
hôm trước bác saigon999 có chia sẻ cầu 4 chạm tiến như vậy mà lấy hàng nghìn của ngày hôm trước tháng trước, ăn khá thông, hôm qua vẫn ăn
còn mình có test thêm cầu 4 chạm tiến con hàng vạn của cùng ngày năm trước thì nó cũng chạy, nhưng tỉ lệ thấp hơn, kết hợp các dàn lại lấy số trùng thì dàn giảm lại cũng tạm được, chỉ điều không thông bằng dàn 64s

Hôm mình cũng không nhớ bác nào chia sẻ.cầu là lấy đặc biệt của ngày thứ 6 tuần trước.làm 4c đánh cho thứ 6 tuần này.

Các bạn lấy giải nhì 2.2 ghép với giải 5.6 ghép trong nhé. Cầu đang ăn thông

lấy theo bạn ấy hôm qua gãy
hôm trước bác saigon999 có chia sẻ cầu 4 chạm tiến như vậy mà lấy hàng nghìn của ngày hôm trước tháng trước, ăn khá thông, hôm qua vẫn ăn
còn mình có test thêm cầu 4 chạm tiến con hàng vạn của cùng ngày năm trước thì nó cũng chạy, nhưng tỉ lệ thấp hơn, kết hợp các dàn lại lấy số trùng thì dàn giảm lại cũng tạm được, chỉ điều không thông bằng dàn 64s
Chuẩn rồi bác