Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 101 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Cầu bthu sẽ chia sẻ sau nhé ace , giờ chia sẻ nhẹ cái cặp STL trước xem ace hợp duyên thì lụm nhé , sản sẻ nhau mỗi ng cược 1 ít nó nổ thì cả làng cùng vui , ace nào chơi to quất lớn mà ko nổ thì khoá ? miệng lại nhé đừng than vãn cho đời bớt nhọc. Ace nào biết ghép thì tự ghép, ko ghép thì mai mình lên dàn cụ thể sau nhé . Xin Chúc may mắn tới all ace ?
View attachment 141309
Cảm ơn bác stl 46 64 hôm nay, tiếc quá né càng 34d. Chúc bác rực rỡ ăn thông ??

Cầu bthu sẽ chia sẻ sau nhé ace , giờ chia sẻ nhẹ cái cặp STL trước xem ace hợp duyên thì lụm nhé , sản sẻ nhau mỗi ng cược 1 ít nó nổ thì cả làng cùng vui , ace nào chơi to quất lớn mà ko nổ thì khoá ? miệng lại nhé đừng than vãn cho đời bớt nhọc. Ace nào biết ghép thì tự ghép, ko ghép thì mai mình lên dàn cụ thể sau nhé . Xin Chúc may mắn tới all ace ?
View attachment 141309
696 mai qúa đẹp ct ơi

Cầu lô 2 phát 12 của mình mai nó cũng báo lô 69 96, có khi ghép xiên với 04 40, văn nghệ kiếm cái đậu vậy, muốn bắt con trâu ăn qua mùa dịch mà khoai phết ???

Có ng ae topic kia chia sẻ cũng hay đọc chưa
E ít đi lang thang lắm , đang tập trung tìm con bthu ngày mai , đề nay nổ 57 đúng cầu nay bắt 2c0-7 theo dàn , mai dàn to khoảng 55s , cố rút chính xác số mai lên sớm , còn đi tơi cuối tuần ?

E ít đi lang thang lắm , đang tập trung tìm con bthu ngày mai , đề nay nổ 57 đúng cầu nay bắt 2c0-7 theo dàn , mai dàn to khoảng 55s , cố rút chính xác số mai lên sớm , còn đi tơi cuối tuần ?
Dịch này đi đâu đc bác. Tính đi chơi ngày cuối vào ngày mà à. Trong Nam 23/8 ở nhà hết r