Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 58 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Cũng vào mỗi con 1 nghìn, biết đâu mai nó nổ luôn lại gỡ dc tý vốn chơi tiếp ???, mẹ kiếp ,cảnh đói nhục thật, trước có hôm phang 15-20tr, giờ phang 500k/1 ngày đã thấy quá sức ???
Giống nhau thật
giờ vốn ít nay fang có 3tr ngày mấy hôn trc toàn gần chục 1 ngày vì chơi 200k dàn đề

Tại thấy có mấy người nay bắt bộ 44, vô bác qua đường chốt bộ 44 nên cũng vào theo có 10k, 3d 344 844 744 nó ra mẹ 044
A muốn bắt 3 càng ko bị trượt là phải bắt cả bóng âm của no nua .đáng lẻ hôm nay càng 7 thật nhung ra càng bóng âm 7 là 0

Cũng vào mỗi con 1 nghìn, biết đâu mai nó nổ luôn lại gỡ dc tý vốn chơi tiếp ???, mẹ kiếp ,cảnh đói nhục thật, trước có hôm phang 15-20tr, giờ phang 500k/1 ngày đã thấy quá sức ???
E theo mấy con 3 càng đó từ lúc bão chia sẻ lên tới giờ là 30k/1 con roi .mai tăng lên tí khung hết cn nhung minh gắng nuôi qua t2 xem sao lở no vuot khung .dù sao thì nói về 3 càng bão củng trùm nên yên tâm

Giống nhau thật
giờ vốn ít nay fang có 3tr ngày mấy hôn trc toàn gần chục 1 ngày vì chơi 200k dàn đề
Đang còn vốn chơi dc 3tr ngày thì càng phải bình tĩnh, ông phang 3d dàn của saigon999, và tìm mấy cao thủ đang bắt đẹp mà vào, ăn ít cũng dc nhưng nó chắc, gỡ dần, chứ phang phát hết thì giờ giống tui là mệt, ko xoay nổi vốn là ko gỡ dc đâu

Cũng chẳng cần tăng tiền, 3d nó ko giống 2d, phang đều tay 10k/1s trong 10 ngày mà nổ vẫn lãi nhiều, còn 2d ko tăng tiền khéo còn lỗ

Đang còn vốn chơi dc 3tr ngày thì càng phải bình tĩnh, ông phang 3d dàn của saigon999, và tìm mấy cao thủ đang bắt đẹp mà vào, ăn ít cũng dc nhưng nó chắc, gỡ dần, chứ phang phát hết thì giờ giống tui là mệt, ko xoay nổi vốn là ko gỡ dc đâu
Giờ vốn ít mà theo dàn củng 2 mặt .cung co thể la an toàn nhung neu gãy 1 ngay củng toang .gio chỉ rình rình ai mà hốt con bt 100k thi ngon

Nọ ham đó ăn 71 100k hôm sau fang mỗi con 300k mà dàn 48s
toang luon
đúng là lòng tham
loo đề chơi k kiểm soát đc là thua
cần 1 mưc ăn nhất định trong tháng
đủ là nghỉ
A e để y bác người qua đường mà xem hôm nào mà bác ấy chốt số lúc khoang 12-1h khuya là trúng bt đề .ct ngộ ko củng vậy .và đặc biệt là ct ngộ ko mà cứ đánh tứ thủ 4-5 ngay liên tục mấy con đó la trung 4D

A e để y bác người qua đường mà xem hôm nào mà bác ấy chốt số lúc khoang 12-1h khuya là trúng bt đề .ct ngộ ko củng vậy .và đặc biệt là ct ngộ ko mà cứ đánh tứ thủ 4-5 ngay liên tục mấy con đó la trung 4D
Theo dõi rồi
787 đánh 4-5 ngày
con 595 nữa