Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Theo mấy hôm nay ko còn $ để theo thì về...có duyên vs chủ topic 1 lần,,,chuc mừng ace nhé

Bạn bắt càng quá đỉnh. Cám ơn vì bạn đã giúp anh em đang khó khăn mùa dịch. Mình chiều nay vẫn theo bạn nhưng vốn yếu ăn 3d lãi 600k, còn 4d do tối xỉn nhập số bị sót. Giờ hối ko kịp. Khả năng ngày mai nổ 14 cao ko bạn. Đúng là hư bột hư đường hết
139254

Mấy hôm vừa rồi theo 3d 4d lô suốt, nay cứ loay hoay 3d 4d đề với giải nhất, nay hết lực ko còn tiền chơi lô,ko chơi 2d, thế là còn 500k cuối cùng đi sạch sẽ
Thế thì đen quá, sao mất 1 tỷ mà không xoay được thêm ít vốn mà gỡ dần bro

2 tháng nay giãn cách cũng chẳng làm dc ra tiền lên chỉ phọt phẹt thôi, vẫn phải duy trì cuộc sống chứ, giờ 3 đứa nhỏ lên cũng hơi vất vả ???

chia sẻ cùng với đồng môn, bị dịch ko đủ tiền xoay xở nên trung lo 3d và 4d 1 điểm qua tam mùa dịch
Chúc mừng, tại còn có 500k lên chỉ xoay vào 3d 4d đề và giải nhất theo mấy cao thủ, ko đủ tiền để vào lô 3d 4d, chứ mấy hôm vừa rồi vẫn theo bạn HangHien 3d 4d lô mà

Mình chia sẻ ae ít kinh nghiệm đỏ thì đánh to, đen thì đánh bé. Dạo này đề ảo thì ae bỏ dàn đi chỉ theo lô thôi rồi con đề nào kết thì ae đánh to 4-5 con thôi. Tính toán làm sao tiền lô, đề nếu trượt 1 trong 2 loại thì k âm ae ạh. Chúc ae vượt qua mùa dịch!

Mai vẫn chạy thì đề có 4 chạm 2749, tối ae soi lọc ra. Hoặc ae nào bắt dc ít số chắc ăn bảo mình để mình báo chịu bên ngoài, trong tk đang hết tiền, ko chơi trên trang dc ???