Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 81 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Vậy mai Mình rút kinh nghiệm, mai thử ko chia sẻ cầu , lên thẳng số 17:30 xem ace nhé .
Trúng trật do duyên bạn oi .lên sớm lên trể chỉ là mê tín thoi .ct ngộ ko lên cho 5000 a e chơi chỉ 8con 4D vay mà vẩn trúng bình thưong

Ko phải thế, ý của mấy bạn kìa là chốt số muộn 1 tý tầm 17h50 sợ đồng nát nó soi. Bác nguoiquaduong toàn chốt sớm mà nhiều hôm toàn ăn btd cả 3d nữa.
Chả ai mà đi soi mấy cái số của minh hết á.tat cả chỉ vi minh ko bắt trúng cầu kèo thoi ,lên sớm lên trể đó là mê tín .cầu kèo lên cho a e tham khảo về bờ chung chứ ko phải lên trể 17h50 đó gọi là ém roi vay thì đưa lên đây làm gi nua

Thế này tận 6 ngàn, 6x9000=54tr cơ, trời ơi, tui đi tự tử đây ????
Ban chứa tiếc băng minh nay choi 5 con Vạn đang danh tu Nhiên van sau mịhnh cươc 1 đôi va 2 đô va sanh va tứ quý đang vào cược 5 con ấn 50 k thi hết gio van đó ra 00000 5 con nhu nay mất ăn nghĩ tiếc quá

Ban chứa tiếc băng minh nay choi 5 con Vạn đang danh tu Nhiên van sau mịhnh cươc 1 đôi va 2 đô va sanh va tứ quý đang vào cược 5 con ấn 50 k thi hết gio van đó ra 00000 5 con nhu nay mất ăn nghĩ tiếc quá
Tiếc nhể, 10k dc 90tr, 90 triệu đấy ko phải 9 triệu, quá nhọ cho 1 cuộc tình ??

Chơi 1 tháng chi rinh ăn 4d lô bạch thủ hoặc 3D đề
lamf ngay trăm cu là xong
Khi nào bắt dc hàng tag tên tui bảo tui nữa nhé, cũng muốn vô bờ lắm rồi, mà tận 1 tỷ với cái vốn hiện tại có hơn triệu bạc thì xa vời quá ???