Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 93 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Đề chả biết chơi gì, phang đại tổng 2,7. Ghép 3d càng 16 mà nó ra 7. May dc đề t2 ko thì vỡ alo ???

Khoai nhỉ, những số khác có càng 7 mà sao con 19 lại ko có càng 7
Con 19 bắt càng theo cầu bạch thủ nên chỉ có đường báo càng 4-9 , càng 7 bắt theo cầu lô sthu 494 . Còn kiểu ghép râu ông nọ cắm cằm bà kia thì e chưa thử bao Jo.

Mình nghĩ ăn 4d khó nên b cứ bắt càng ăn thẳng cho ae. Hên thì ăn, xui thì thôi b ah. Chắc là chưa có duyên thôi. Nhầm mỗi 1 con. Hì!

141037

cái này vẽ hồi chiều

May nay quách tỉnh choi 3d có gi 4d nhưng gi 5 chú 4d thôi
Cái cầu nó chạy dài quá rùi mới nhìn ra,tui ăn dc 2 hôm là chạy 6 ngày, thế là đỉnh rồi. Thôi lần sau không đăng lên, chơi 1 mình ,có chết thì chết 1 mình, chứ lôi người khác chết cùng chả vui tý nào ông ạ ???

Cái cầu nó chạy dài quá rùi mới nhìn ra,tui ăn dc 2 hôm là chạy 6 ngày, thế là đỉnh rồi. Thôi lần sau không đăng lên, chơi 1 mình ,có chết thì chết 1 mình, chứ lôi người khác chết cùng chả vui tý nào ông ạ ???
Co Cầu chia sẻ lên ae ai theo thi theo thua cấm kêu , chứ nhiu ae khổ lm có mình cứ chia sẻ lộc bất tận hưởng , cho đi còn mai Mai