Cầu MB - 4D hàng cực lạnh 07/03/2021 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
CHúc AE ngày mai đại thắng...
AE tham khảo trùng cầu kết cầu thì vào tiền. Ko trùng ko kết dừng lại mức tham khảo, ko nên có những bình luận tiêu cực trái triều. Cầu kèo của tôi còn Tiền ? trong túi các bạn, chơi hay ko là do các bạn, ko kết cầu đừng buông lời cay đắng nhé...
Cam on ct đây là cầu kèo

AE tham khảo trùng cầu kết cầu thì vào tiền. Ko trùng ko kết dừng lại mức tham khảo, ko nên có những bình luận tiêu cực trái triều. Cầu kèo của tôi còn Tiền ? trong túi các bạn, chơi hay ko là do các bạn, ko kết cầu đừng buông lời cay đắng nhé...
Chúc ct giữ vững phong độ để e còn bám càng ạ

07/03/2021
BTL + BTĐ

4D 3,8
BT => 3
561 lót cầu (3501,3581)
3D 5,0
BT => 561 lót (501,581)
2D bộ 11 + tổng 2,7
BT => 61 lót ( 01,81)
TT => 16,61,11,66View attachment 99893View attachment 99891View attachment 99892
con tâm càng G1 đang ăn tổng 1 tay 3 , bộ 01 con
BTĐ 01
3D 501
4D 3501
ngày mai chú ý đường cầu này AE nhé

Sao ko lót thêm càng 4 bác cầu qua ăn càng 49 nay vẫn báo bỏ càng 9 biết đau bất ngờ

Cảm ơn a rất nhiều hôm nay em theo cầu a ăn được cả đề và 3 càng vì em lót thêm càng 9 .chúc anh nhiều sức khỏe và có nhiều cầu hay cho ae tham khảo.

Liệu cầu mai còn chạy nữa không nhỉ mọi người