Cầu MB - 4D hủy diệt đồng 13/03/2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D hủy diệt đồng 13/03/2021

góp thêm tí tổng 7 cùng a trai.
: Đặc biệt thứ 4 tuần trước và thứ 6 tuần trước cùng tổng . đặc biệt thứ 4 thứ 6 tuần này cùng tổng . đầu vào thứ 4 tuần trước cùng tổng đề thứ 7 tuần trước .. tuần này đầu vào thứ 4 tổng 7. hiii
Cho những ai vụt tổng 7 theo a trươngfiar thêm tự tin , cầu bên trên ngày 16,18,19 tháng 2 cũng ăn đẹp hôm nay là tay 3 kkkk

Mình lấy đầu ra đảm bảo đố nay ra dk tổng7 may ra tổng 5,6 cực đẹp
Rồiii 18h30 sẽ rõ , những cái mà tưởng ko thể thì nó lại có thể đấy , đề cuối năm 19,91 xong lại 92,29 sau tết lại bệt nguyên gần chục ngày chạm 0,5 đừng có nói câu ko thể bạn nhé

Kết thì chơi thôi người AE ơi, làm gì mà căng thẳng thế, tổng 5,6 cũng rất đẹp cho 2 ngày cuối tuần này, chúc AE may mắn
Mình cũng kết quả std 161 từ đầu tuần nhưng nó ra 2lân tổng 2 nên thấy ko ổn ae ak còn cầu kèo do thằng đồng mà thấy các ae quả quyết tổng7 nên m muốn khẳng định ý kiến mình

Rồiii 18h30 sẽ rõ , những cái mà tưởng ko thể thì nó lại có thể đấy , đề cuối năm 19,91 xong lại 92,29 sau tết lại bệt nguyên gần chục ngày chạm 0,5 đừng có nói câu ko thể bạn nhé
Hêhe sau giờ quay số biết ai đúng sai ngay

Mình cũng kết quả std 161 từ đầu tuần nhưng nó ra 2lân tổng 2 nên thấy ko ổn ae ak còn cầu kèo do thằng đồng mà thấy các ae quả quyết tổng7 nên m muốn khẳng định ý kiến mình
Tôi ko hề quả quyết tổng 7 , tôi chỉ nói thêm cầu góp chung với a truongfiat ai trùng máu thì theo , đơn giản thế thôi

Kết thì chơi thôi người AE ơi, làm gì mà căng thẳng thế, tổng 5,6 cũng rất đẹp cho 2 ngày cuối tuần này, chúc AE may mắn
ANH XEM HÔ EM/TÔNG 1,6/CHAM3/8/ĐIT 5

Đính kèm

Tuần này còn hệ tổng chẵn lẻ 2 số chục đơn vị gdb ngày chủ nhật báo hệ tổng tuần tới tuần này hệ chẵn lẻ còn 2 ngày thêm chạm 8 chưa ra ae nên thêm chút lưu ý 2 hôm cuối chúc ae tham khảo rr