Cầu MB - 4S(K7N)@Mạnhđức09 | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
May bác cho em hoi các bác có troi trang k ak ma choi thi các bác đang choi trang nao ak e c biet hai trang ma van trua yen tam đe vao trang choi len xin các bác cho e y kiên voi ai giờ e co biet 2trang ,trang lit xì 88 va lô tô 88e van trua biet choi trang nao cho no yen tam len e xin y kiên cua các bác ak e cam on

Đúng rồi e ăn suốt không sao, thua vài ngày ae bình luận cũng nhức nhối lắm. Chính vì vậy đôi lúc tâm lý ae mình khi chia sẻ cũng bất ổn là thế.
cầu kèo là có lúc này lúc khác mà bác , ai cũng có dây đen , có nhiều ae thấy lúc đó thì theo lúc đen không kềm chế lại mà cứ phang thẳng tay nên đe ra dao . các bác chia sẻ vậy là quá tốt rồi đâu bắt ai theo đâu ,

cầu kèo là có lúc này lúc khác mà bác , ai cũng có dây đen , có nhiều ae thấy lúc đó thì theo lúc đen không kềm chế lại mà cứ phang thẳng tay nên đe ra dao . các bác chia sẻ vậy là quá tốt rồi đâu bắt ai theo đâu ,
Cảm ơn e chúc e may mắn nhé

E xin cs 4s nuôi tuần . Cầu như sau tuần trước nuôi 4s (131,686)k7n đã nổ nay e chia sẻ cầu mong mn tk ạ . Ta thấy kq ngày thứ 5 về 87082 thì ta lấy (8+7=5) vậy ta lấy tổng (5) làm tổng cứng . Và tiếp theo giải 7.3.2 là (99) ta lấy con 9 thứ 2 có nghĩa là con 7.3.2 (9) và bóng dương là (4) vậy ta sẽ có 4s đề nuôi 7 ngày tổng (5) chạm (4,9) thì nuôi ( 696,141) ace mn tk ạ . Xem mình minh hoạ ạ mọi thắc mắc đều được giải đáp nhiệt tình ạ

NUÔI [***969,141***] K7N (25/9-1/10/2020)
View attachment 60277
7 ngay tiếp theo nô 4s(141,969)
Moi người cung phong tao thao lên lam thông tương luôn nhe.

Xl bạn k được bạn ơi vì nó lằng nhằng lắm bạn ạ
Thế hàng ngày theo dõi dàn của bạn ở bát chốt tập đoàn à. Minh hỏi thêm tý. Với kinh nghiệm của bạn thi bắt dàn 64s 1 tháng ăn dk tầm bn ngày ạ

Thế hàng ngày theo dõi dàn của bạn ở bát chốt tập đoàn à. Minh hỏi thêm tý. Với kinh nghiệm của bạn thi bắt dàn 64s 1 tháng ăn dk tầm bn ngày ạ
Bạn ơi tuỳ theo thằng đồng nó quay . Nếu biết thì mình giờ k khổ ntn nhưng 22 hôm là hình như đc