Cầu MB - 4SĐỀ(K7N)@MANHDUC09 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào các bạn . Xin chào toàn thể ace và mn . Tào tháo xin cs 4s chơi k7n vì đây không phải là cầu mình tìm ra mà mình ngồi ở quán nước trà đá có 1 người ae cs cho mình . Mình thấy hợp lý thì mình cs cho ace mn tk ạ . Nếu thấy hay hợp lý thì chơi 5₫/1s/7n= 140k . Cầu chạy đc 3-4 tuần gì đó ace mn lấy kq thứ (4) nhé . Cầu như sau : TA LẤY Ô MẦU ĐỎ ghép VỚI Ô MẦU XANH ĐC [* 707*] và LẤY Ô MẦU ĐỎ ghép VỚI Ô MẦU VÀNG ĐC [*727*] vậy ta có 4s chơi k7n [**70,07,72,27**] . Xem hình (08/10-14/10/2020) mn ace tk ạ

_Của cho chẳng mất đi đâu
_Giúp người sẽ có người sau giúp mình
_Người không lên gặp cũng đã gặp
_Người không lên thương cũg đã thương
_Giấc mơ khôg theo đuổi khéo lại vềView attachment 62994

Mạnh Đức hôm nay có húp được đề 94 không phục mãi hôm nay mới được

Tuần mới chúc cả nhà rực rỡ. Đầu tuần ManhDuc09 lại phát lộc cho ace trong tuần chiến

Xin chào các bạn . Xin chào toàn thể ace và mn . Tào tháo xin cs 4s chơi k7n vì đây không phải là cầu mình tìm ra mà mình ngồi ở quán nước trà đá có 1 người ae cs cho mình . Mình thấy hợp lý thì mình cs cho ace mn tk ạ . Nếu thấy hay hợp lý thì chơi 5₫/1s/7n= 140k . Cầu chạy đc 3-4 tuần gì đó ace mn lấy kq thứ (4) nhé . Cầu như sau : TA LẤY Ô MẦU ĐỎ ghép VỚI Ô MẦU XANH ĐC [* 707*] và LẤY Ô MẦU ĐỎ ghép VỚI Ô MẦU VÀNG ĐC [*727*] vậy ta có 4s chơi k7n [**70,07,72,27**] . Xem hình (08/10-14/10/2020) mn ace tk ạ

_Của cho chẳng mất đi đâu
_Giúp người sẽ có người sau giúp mình
_Người không lên gặp cũng đã gặp
_Người không lên thương cũg đã thương
_Giấc mơ khôg theo đuổi khéo lại vềView attachment 62994