Tâm sự - 66666 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự 66666

Chán xuống tinh thần luôn ...vào diễn đàn đã lâu ..mà ko biết cách vào tiền .không biết theo ai ..cứ theo ct thủ nào là ngày đó ct đó toang ...vốn thì có 10tr ..mà giờ âm gần hết rồi m.n ạ ...ai cho e lời khuyên với ạ

Đính kèm

• 221.3 KB Lượt xem: 227
Âm 150tr rùi đây . Vừa bốc cái bát để hi vọng gỡ gạc . Còn nợ ít thi nghỉ đi bạn ơi

Mình cs bạn 1 pp chơi:
1. Nói qua bản thân chút: trước khi mình chưa vào dd, mình chẳng biết chơi đề( giải đb), mình chỉ chuyên chơi lô. Nói chung chơi lô cũng có thắng có thua, nhưng rất áp lực. Rồi mình đc vào dd, mình bỏ ra vài ngày đọc hết các cs của các ae đi trc: pp chơi, cách vào tiền, cách soi cầu đề... Và mình quyết định chỉ theo 1 pp đó là chơi đề 2D và 3D vào đều tiền mỗi ngày theo tỉ lệ 2D/3D= 20/1k.
2. Sau khi áp dụng 1 tháng: nói chung cũng có tiền trà đá. Nhưng ko áp lực khi chơi. Vốn bỏ ra ít hơn chơi lô.
3. Chúc bạn sớm tìm đc pp chơi tối ưu nhất.

Mình cs bạn 1 pp chơi:
1. Nói qua bản thân chút: trước khi mình chưa vào dd, mình chẳng biết chơi đề( giải đb), mình chỉ chuyên chơi lô. Nói chung chơi lô cũng có thắng có thua, nhưng rất áp lực. Rồi mình đc vào dd, mình bỏ ra vài ngày đọc hết các cs của các ae đi trc: pp chơi, cách vào tiền, cách soi cầu đề... Và mình quyết định chỉ theo 1 pp đó là chơi đề 2D và 3D vào đều tiền mỗi ngày theo tỉ lệ 2D/3D= 20/1k.
2. Sau khi áp dụng 1 tháng: nói chung cũng có tiền trà đá. Nhưng ko áp lực khi chơi. Vốn bỏ ra ít hơn chơi lô.
3. Chúc bạn sớm tìm đc pp chơi tối ưu nhất.
Cám ơn bạn nhiều nhé ...mình sẽ áp dụng .