Cầu MB - 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7 | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐÂY LÀ CẦU NGÀY KO PHẢI CẦU NUÔI, ANH NHÌN CHO RÕ RỒI HẴNG NÓI NHÉ, DÀN CỦA BẠN Ý CÓ 282 787 THÌ TÔI POST CẦU LÊN ĐỂ MỌI NGƯỜI ĐÁNH TO 4 CON ĐÓ THÌ SAI À??? NHƯ THẾ NÀO LÀ LOẠN??? NÓI J THÌ NÓI CHO NGƯỜI NGHE VUI VẺ MỘT TÝ
Cảm ơn bạn chia sẻ, lên cầu tham khảo, ai kết thì chơi. Cầu và con số của bạn, tiền của mọi người. Không thích thì thôi kêu ca vậy mất tính tôn trọng người chia sẻ

ĐÂY LÀ CẦU NGÀY KO PHẢI CẦU NUÔI, ANH NHÌN CHO RÕ RỒI HẴNG NÓI NHÉ, DÀN CỦA BẠN Ý CÓ 282 787 THÌ TÔI POST CẦU LÊN ĐỂ MỌI NGƯỜI ĐÁNH TO 4 CON ĐÓ THÌ SAI À??? NHƯ THẾ NÀO LÀ LOẠN??? NÓI J THÌ NÓI CHO NGƯỜI NGHE VUI VẺ MỘT TÝ
Bạn này chia sẻ có trúng đâu . Cứ vẽ cầu nên làm loạn hết số
Tay nhanh hơn nào rồi ngta soi tìm dk Cầu chia sẻ cho mọi người tham khảo chơi ai kết thì chơi k thi tham khảo chứ Ai bắt chơi mà ông nói câu đấy ông giỏi ông thử tìm Cầu dk rồi chia sẻ như ngta chưa mà nói ngta như vậy nghĩ lại câu nói của mình đi

Dĩ hoà vi quý đi các anh em , Miu5566 chia sẻ hay đó khết hợp với cao thủ G9MNDHG9 quá tuyệt vời nhưng dàn có 10 số Miu5566 loại 03,30 vì thấy mới ra còn ban Tham34 đừng dùng lời nói không hay mình không biết cách soi cầu thì vô học hỏi cho biết còn không chờ cao thủ lên dàn mà cược

Chiều nay ai theo cháu đánh nhỏ hết sức lại nhé ! thêm cho cháu mấy con hnay cháu thích 13 31 18 81 19 91 71 17
sổ xố ngày nào cũng quay mọi người không phải lo từ giờ cuối tuần chúng ta còn ăn tiếp 1-2 lần nữa

Chiều nay ai theo cháu đánh nhỏ hết sức lại nhé ! thêm cho cháu mấy con hnay cháu thích 13 31 18 81 19 91 71 17
sổ xố ngày nào cũng quay mọi người không phải lo từ giờ cuối tuần chúng ta còn ăn tiếp 1-2 lần nữa
Chạm tổng 1,6 đã ăn dài tay đấy CT

theo mọi người có nên chơi không ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.