Cầu MB - 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7 | Page 85 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cho vào thì sợ nhiều số mọi người lại không chơi đc
Anh bảo em rồi. Cứ tổng hợp thành 1 dàn ngày và dàn hạ. Dàn nào nuôi thì ghi chú nuôi đến ngày nào như thế những cô chú lớn tuổi có theo cũng dễ. Những người biết chút ít về cầu kèo thì sẽ không thoát được..Nhưng những Cô chú lớn tuổi lại bị hụt mất thì tiếc cho người ta lắm..
Cao thủ Top 1 còn chốt cả 64 số thì em chốt dàn tầm 30 đến 50 số quá bình thường mà ko sợ nhiều số đâu

XIN CHÚC MỪNG MỌI NGƯỜI AI THEO CHÁU NHÉ !

Anh bảo em rồi. Cứ tổng hợp thành 1 dàn ngày và dàn hạ. Dàn nào nuôi thì ghi chú nuôi đến ngày nào như thế những cô chú lớn tuổi có theo cũng dễ. Những người biết chút ít về cầu kèo thì sẽ không thoát được..Nhưng những Cô chú lớn tuổi lại bị hụt mất thì tiếc cho người ta lắm..
Cao thủ Top 1 còn chốt cả 64 số thì em chốt dàn tầm 30 đến 50 số quá bình thường mà ko sợ nhiều số đâu
GALAXY984
Nói đúng đó cô hơn 50t rồi chơi vì đâm mê chứ chốt trôi bài cô không biết dàn nào để cược tiết ghê nay cô cược 50k đó thôi mai cô lấy lại con lên cô cố gắng coi cho kỷ

Chiều nay ai theo cháu đánh nhỏ hết sức lại nhé ! thêm cho cháu mấy con hnay cháu thích 13 31 18 81 19 91 71 17
sổ xố ngày nào cũng quay mọi người không phải lo từ giờ cuối tuần chúng ta còn ăn tiếp 1-2 lần nữa
Giờ mới thấy huhu em danh 14 41 69 96

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.