Cầu MB - 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7 | Page 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
GALAXY984
Nói đúng đó cô hơn 50t rồi chơi vì đâm mê chứ chốt trôi bài cô không biết dàn nào để cược tiết ghê nay cô cược 50k đó thôi mai cô lấy lại con lên cô cố gắng coi cho kỷ
Ka.ka...Con nói để em ấy rút kinh nghiệm chốt số ghim lên Trang 1 để mọi người dễ nhìn ấy cô. Cái Toppic này ngày đầu chỉ là 1 bài chia sẻ cầu kèo con vô tình theo dõi và thấy em ấy bắt số khá hay nên mới bảo giữ lấy bài chốt lập thành Toppic giúp đỡ mọi người. Chứ con vào đây cũng chỉ tám chuyện bàn cầu kèo cho vui chứ số con đánh nhiều khi chả giống ai, theo ai...Trùng cầu thì thêm tự tin để đánh thôi. Mấy ngày liền cậu ấy chén mà con vẫn tạch như sung rụng..ka.ka. Cô nuôi 4 con đề hết chủ nhật có duyên thì sẽ chén được..Con đang nuôi: 60,67,65,62. 💥💥💥

Anh bảo em rồi. Cứ tổng hợp thành 1 dàn ngày và dàn hạ. Dàn nào nuôi thì ghi chú nuôi đến ngày nào như thế những cô chú lớn tuổi có theo cũng dễ. Những người biết chút ít về cầu kèo thì sẽ không thoát được..Nhưng những Cô chú lớn tuổi lại bị hụt mất thì tiếc cho người ta lắm..
Cao thủ Top 1 còn chốt cả 64 số thì em chốt dàn tầm 30 đến 50 số quá bình thường mà ko sợ nhiều số đâu
Bạn này góp ý cực chuẩn luôn

Ka.ka...Con nói để em ấy rút kinh nghiệm chốt số ghim lên Trang 1 để mọi người dễ nhìn ấy cô. Cái Toppic này ngày đầu chỉ là 1 bài chia sẻ cầu kèo con vô tình theo dõi và thấy em ấy bắt số khá hay nên mới bảo giữ lấy bài chốt lập thành Toppic giúp đỡ mọi người. Chứ con vào đây cũng chỉ tám chuyện bàn cầu kèo cho vui chứ số con đánh nhiều khi chả giống ai, theo ai...Trùng cầu thì thêm tự tin để đánh thôi. Mấy ngày liền cậu ấy chén mà con vẫn tạch như sung rụng..ka.ka. Cô nuôi 4 con đề hết chủ nhật có duyên thì sẽ chén được..Con đang nuôi: 60,67,65,62. 💥💥💥
dạ em cảm ơn anh zai đã góp ý cầu báo bạch thủ bộ 01 nhé anh

Chiều nay ai theo cháu đánh nhỏ hết sức lại nhé ! thêm cho cháu mấy con hnay cháu thích 13 31 18 81 19 91 71 17
sổ xố ngày nào cũng quay mọi người không phải lo từ giờ cuối tuần chúng ta còn ăn tiếp 1-2 lần nữa
@thanhda136 ông anh của em đâu rồi nhì

EM KẾT CÁI TỔNG 5 RA TỔNG 0 BỐ N

:A
14s Nuôi từ hôm nay đến thứ 6 (7/1)
14S :89 98 72 27 78 87 79 97 28 82 29 92 22 77
LỤC THỦ THỦ ĐỀ : 28 82 27 72 22 77
8S KHUNG 2 NGÀY : 18 81 13 31 38 83 LÓT 33 88 GÃY THÌ THUII NHA MỌI NGƯỜI CÓ 6S LÓT 8S THÔI HIHII
MAI OÁNH DÀN DƯỚI LÓT DÀN TRÊN NHÉ MỌI NGƯỜI KHUNG CUỐI CẦU ĐANG THÔNG TUẦN TRC RA CON 38 CUỐI MONG CHẠY TIẾP

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.