Cầu MB - 8 số đề cho ngày chủ nhật | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 8 số đề cho ngày chủ nhật

bong2406

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
103
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Anh em lấy con hàng nghìn và hàng trăm của giải đặc biệt ngày thứ 4 tuần trước làm bộ đề chơi cho thứ 7 và chủ nhật . Cầu đang chạy cứ 1 tuần ăn đề thứ 7 một tuần ăn đề chủ nhật . Nay đề báo bộ 12 anh em tham khảo

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Em hỏi ngu tý bộ 12 cố những Cindy nào tối em theo ạ

Anh em lấy con hàng nghìn và hàng trăm của giải đặc biệt ngày thứ 3 làm bộ đề chơi cho thứ 7 và chủ nhật . Cầu đang chạy cứ 1 tuần ăn đề thứ 7 một tuần ăn đề chủ nhật . Nay đề báo bộ 12 anh em tham khảo
[/QUOTE
Anh em lấy con hàng nghìn và hàng trăm của giải đặc biệt ngày thứ 3 làm bộ đề chơi cho thứ 7 và chủ nhật . Cầu đang chạy cứ 1 tuần ăn đề thứ 7 một tuần ăn đề chủ nhật . Nay đề báo bộ 12 anh em tham khảo
sao mình chưa nhìn ra, bạn chỉ rõ hộ mình với

B ơi như này là cầu ngày t4 chứ nhỉ? 29
B ơi cầu b cse là ngày t4 chứ nhỉ? 29224 là bộ 24 mà? Bộ 12 ở đây m chưa hiểu

Bạn cs như thế này chẳng liên quan gì bộ 12 cả vậy mà bạn lại lên số bộ 12 đuợc nhỉ. Bạn đọc lại những chữ bạn cs lại xem có nhầm ko bạn ơi ko có các ace chơi lại nhầm thì toi

Bạn cs như thế này chẳng liên quan gì bộ 12 cả vậy mà bạn lại lên số bộ 12 đuợc nhỉ. Bạn đọc lại những chữ bạn cs lại xem có nhầm ko bạn ơi ko có các ace chơi lại nhầm thì toi
Tôi đã vẽ rõ như vậy rồi mà bạn còn bảo chắn liên quan gì bộ 12 tôi cũng bó tay

Cảm ơn bạn đã cs nhé. Cầu rất hay!