Lotto Bet - 8A e vốn yếu dưới 1 triệu theo mình | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 8A e vốn yếu dưới 1 triệu theo mình

3 con ở đầu ra ví dụ ra 988 mình được tính là bán sảnh hay 1 đôi hả bác

A e chơi tổng hậu tam vô trong phần liên tam có bán sảnh tạp lục sảnh đôi và bão. A e coi đánh bán sảnh kiếm tiền cà phê thôi. Ko được nóng máy. Dễ lắm cứ thấy nó ra bán sảnh là mình vô. Lụm tiền tỷ lệ ăn 2.3 cũng ngon á
CT nói thì nói cho rõ hoặc có ví dụ cho AE dễ hiểu đỡ đoán mò đc ko. Làm như AE nào vào đều là CT cả rùi ý.

CT nói thì nói cho rõ hoặc có ví dụ cho AE dễ hiểu đỡ đoán mò đc ko. Làm như AE nào vào đều là CT cả rùi ý.
Bạn thông cảm mình ko phải ct mình chỉ chia sẻ cách chơi nhỏ vốn yếu cho a e công nhân đồng cảnh ngộ. Đại gia thừa tiền xin đừng quan tâm
Cờ bạc chỉ là đam mê bởi cái máu hơn thua. Giàu có được đâu

Anh ơi, nếu mình đặt Nguyên bán sảnh theo tỉ lên tiền 1,2,4,8 và quay lại mốc 1 thì có đc ko. Có lãi ko anh
Vẫn lãi. Mà a chỉ cho. Khi nào tinh thần e thoải mái thời gian rỗi ko có việc gì bận lòng e hãy chơi. Vốn khoảng 300k. Ngồi canh bán sảnh đầu nào mà nó thường ra. E vô luôn tiền 30-90-180. Thua bỏ húp thì chia tiền ra đánh tiếp lời 500 k phắn

A e chơi tổng hậu tam vô trong phần liên tam có bán sảnh tạp lục sảnh đôi và bão. A e coi đánh bán sảnh kiếm tiền cà phê thôi. Ko được nóng máy. Dễ lắm cứ thấy nó ra bán sảnh là mình vô. Lụm tiền tỷ lệ ăn 2.3 cũng ngon á
Mọi người có ai test thử cách này chưa ạ

MÌNH ĐỌC MÀ VẪN CHƯA HIỂU. BẠN NÀO GIÚP MÌNH VỚI.

MÌNH ĐỌC MÀ VẪN CHƯA HIỂU. BẠN NÀO GIÚP MÌNH VỚI.
Ví dụ bán sảnh là trong 3 con có 2 con liền nhau 125 hay 251 có 1-2 là bán sảnh đó bạn. 225 là đôi 123 là sảnh 222 là bảo 135 là tạp lục tổng hậu tam là 3 số cuối.

Vào chỗ chơi như thế nào bạn ơi? Mình vào thử trong xổ số thế giới nhưng ko thấy chỗ nào đặt như vậy cả?

Ví dụ kỳ 20150414 ra 57506 thì tổng hậu tam là 506 bán sảnh tổng trung tam là 750 là tạp lục tổng tiền tam là 575 là 1 đôi thì tay sau bạn theo bán sảnh hậu tam. Hay thằng nào 5 tay rồi chưa ra bán sảnh mình quốc. Tiền thì chia vốn ra làm 5 1-3-8 mà đánh. Ko cọc ko tham tích tiểu thành đại
Cầu kèo của người anh em hay đấy , áp dụng thử thấy xanh lá mạ quá , ko bị đỏ như cà chua nữa. Cảm ơn nh

Vào chỗ chơi như thế nào bạn ơi? Mình vào thử trong xổ số thế giới nhưng ko thấy chỗ nào đặt như vậy cả?
Bạn vô trong tổng hậu tam sẽ thấy liên tam nha bạn

Anh em cho mình hỏi vào đâu để có thể chơi được món này vậy?

Mày là như thế nào vậy? Giúp mình chỉ rõ hơn với lieu3chai

Mày là như thế nào vậy? Giúp mình chỉ rõ hơn với lieu3chai
Bạn vô lô tô bet chọn tổng hậu tam rồi vào liên tam nó sẽ có 5 lựa chọn là bán sảnh sảnh tạp lục đôi và bão. Bạn chơi. Tổng hậu tam là 3 con cuối. Bán sảnh là 506 có trong 3 con có 2 con liền kề là bán sảnh. 557 là đôi 567 là sảnh 529 là tạp lục 555_là bão

Bạn vô lô tô bet chọn tổng hậu tam rồi vào liên tam nó sẽ có 5 lựa chọn là bán sảnh sảnh tạp lục đôi và bão. Bạn chơi. Tổng hậu tam là 3 con cuối. Bán sảnh là 506 có trong 3 con có 2 con liền kề là bán sảnh. 557 là đôi 567 là sảnh 529 là tạp lục 555_là bão
Mình thì dân lao động nên chơi nhỏ bữa ăn bữa thua thường thì lời. Chơi cái này mà ko quậu mới win. Phải giữ được bình tĩnh cho bản thân. Mình thường chơi khi thật sự thoải mái đầu óc. Ko ai làm phiền. Kiểm tra kết quả thấy mấy tay rồi chưa ra bán sảnh quốc. Ăn vài trăm cà phê bấm nút ko ghiền

Chia sẻ nì chết ae r ôg oi

Đính kèm

• 324.6 KB Lượt xem: 156