Lotto Bet - 8A e vốn yếu dưới 1 triệu theo mình | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet 8A e vốn yếu dưới 1 triệu theo mình

E cũng đang chơi món này. Vốn bé ngày kiếm tiền đi chợ ạ. Nhưng e cược cả bán sảnh tạp lục về 1 trong 2 e đều có lãi
Mn cược bán sảnh tạp lục theo tỉ lệ tiền: 30:25 thì về bán sảnh hay tạp lục đều lãi 25 đó
[/QUOTE là sao bạn hướng dan mình vs ạ

Bán sảnh giống kiểu sát kép há ct

Ví dụ kỳ 20150414 ra 57506 thì tổng hậu tam là 506 bán sảnh tổng trung tam là 750 là tạp lục tổng tiền tam là 575 là 1 đôi thì tay sau bạn theo bán sảnh hậu tam. Hay thằng nào 5 tay rồi chưa ra bán sảnh mình quốc. Tiền thì chia vốn ra làm 5 1-3-8 mà đánh. Ko cọc ko tham tích tiểu thành đại
vẫn có tay khan lên 6 đến 8 kỳ đấy bác. vào dính ngay quả bệt khan thì...

A e chơi tổng hậu tam vô trong phần liên tam có bán sảnh tạp lục sảnh đôi và bão. A e coi đánh bán sảnh kiếm tiền cà phê thôi. Ko được nóng máy. Dễ lắm cứ thấy nó ra bán sảnh là mình vô. Lụm tiền tỷ lệ ăn 2.3 cũng ngon á
Vào chỗ nào để cược bán sảnh với bão hả ct

A e chơi tổng hậu tam vô trong phần liên tam có bán sảnh tạp lục sảnh đôi và bão. A e coi đánh bán sảnh kiếm tiền cà phê thôi. Ko được nóng máy. Dễ lắm cứ thấy nó ra bán sảnh là mình vô. Lụm tiền tỷ lệ ăn 2.3 cũng ngon á
Cái này alf j ae nào hiểu giải thích dùm t với nhé

Ví dụ bán sảnh là trong 3 con có 2 con liền nhau 125 hay 251 có 1-2 là bán sảnh đó bạn. 225 là đôi 123 là sảnh 222 là bảo 135 là tạp lục tổng hậu tam là 3 số cuối.
khó hỉu quá à :(

Ý bạn này hỏi là :"Khi thấy Bán sảnh ra ở bất cứ chỗ nào (Tiền Tam, hay Trung Tam, hay Hậu Tam), thì BẮT ĐẦU VÀO LỆNH BÁN SẢNH Ở HẬU TAM? Hay BÁN SẢNH PHẢI RA ĐÚNG CHỖ HẬU TAM, THÌ MÌNH MỚI VÀO LỆNH NUÔI BÁN SẢNH Ở HẬU TAM.

Chủ top vui lòng giải thích rõ hơn chỗ này.

+++ Sảnh là 3 con liền nhau. Thí dụ : 123, 234, 345, 456, 567, 678, 789.

>>> Vậy cho hỏi : 012 có được xem là SẢNH KHÔNG? và 901 (9 kế 0, và 0 kế 1) có được xem là SẢNH KHÔNG?

+++ BẢO là 3 con giống nhau. Thí dụ : 111, 222, 333....

+ BÁN SẢNH, từ nôm na cho dễ hiểu và nhớ là : SÉM SẢNH, hay SẢNH SÉM, nghĩa là thay vì có 3 con liền nhau là SẢNH, thì chỉ có 2 con liền nhau thôi. Con thứ 3 cách rời 2 con còn lại. Thí dụ : 124, 347, 568, ...

+++ TẠP LỤC : Là mấy con rời rạc, không thuộc mấy dạng trên. Thí dụ: 1,3,6,8,0....

Hi vọng giải thích vậy thì mấy bạn chưa biết gì thì đọc 1 cái hiểu liền.
012,089 là sảnh 091 là bán sảnh

Mong ct cs rõ hơn kèm đc hình ảnh càng tốt

Nếu m cược bán sảnh thì kết quả thế nào mới đc ăn hả ct

Cảm ơn chủ thớt

Làm sao để có nhận biết những kỳ sắp tới sẽ ra bán sảnh ct

Chơi cái này k rành vào lớ ngớ lại mất tiền oan

Cảm ơn ct