Cầu MB - 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
TA LẤY 3 Số cuối của giải 2.2 ngày thứ 7 hàng tuần làm 2 bộ đề chơi nhé . Ace bà con có thể tets nhé : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 2.2 về ( 49924 ) ta lấy đc BỘ ĐỀ CHƠI TUẦN KẾ TIẾP LÀ BỘ 92 Và BỘ 24 Nhé : tuần này nó trùng chỉ nuôi bộ 1 là bộ 92 với 8s ạ . Xem hình bên dưới ( lưu ý cầu chơi từ chủ nhật đến thứ 7 tuần kế tiếp nhé )View attachment 27849
Cảm ơn b đã cs!

TA LẤY 3 Số cuối của giải 2.2 ngày thứ 7 hàng tuần làm 2 bộ đề chơi nhé . Ace bà con có thể tets nhé : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 2.2 về ( 49924 ) ta lấy đc BỘ ĐỀ CHƠI TUẦN KẾ TIẾP LÀ BỘ 92 Và BỘ 24 Nhé : tuần này nó trùng chỉ nuôi bộ 1 là bộ 92 với 8s ạ . Xem hình bên dưới ( lưu ý cầu chơi từ chủ nhật đến thứ 7 tuần kế tiếp nhé )

Cảm ơn b đã chia sẻ.
Em theo bác như này vì ít vốn

27892

Đính kèm

Sửa lần cuối:
bạn cũng chưa ngủ à mình vừa tỉnh rượu cả một tuần nay buồn thật đề thuận quá mà ko tận dụng được chết tội miên man. mình dùng ĐT muốn chát với mọi người mà ko biết chỗ nào chán ghê ?

bạn cũng chưa ngủ à mình vừa tỉnh rượu cả một tuần nay buồn thật đề thuận quá mà ko tận dụng được chết tội miên man. mình dùng ĐT muốn chát với mọi người mà ko biết chỗ nào chán ghê ?
Chưa đang chém gió ở p chat ra chém gió đi

Mình cũng dùng đt mà bạn

ừ nay mình thấy bạn đang chát mà mình ko biết ở mục nào ?

chán quá nay mình phải hỏi cho ra chỗ này mới được. mình vào phần chát soạn tin nhưng ko thấy chỗ gửi mới ác quê quá ?
Hôm trc mình cũng như bạn đấy . Bạn vào chỗ hình ảnh của bạn thì trên hình ảnh sẽ có soạn tin bạn soạn tin bt rồi bạn gửi