Cầu MB - 99% KHI NÀO ĐỀ SẼ VỀ KÉP BẰNG ! | Page 10 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 99% KHI NÀO ĐỀ SẼ VỀ KÉP BẰNG !

• Thread starter trinh2726
  • Ngày gửi
KHI NÀO ĐỀ SẼ VỀ KÉP BẰNG , Tỷ lệ : 99% !
! Dấu Hiệu Nhận Biết ! Cũng như đễ đánh ! Đề Kép Bằng , Chuẩn chắc nhất ‘Hầu hết Các Bạn ỡ đây hay tò mò Đề Kép, ! Và anh em cứ hỏi Khi nào Đề sẽ nổ kép Bằng ! Nói về Đề Kép bằng thì. Có rất nhiều cách nhận biết !Chắc ỡ đây cũng có nhiều anh em biết, và cũng rất nhiều anh em không biết, Nhưng các bạn không biết xác định nó về lúc nào ! Trong khung bao nhiêu ngày ! V.v
Bạn nào hay tò mò đề về kép lúc nào thì like một cái , chấm bài một cái ! Cũng như tình cảm anh em giành cho tôi ,Động lực, đễ tôi có thể tiếp bước cùng các anh em ! 16h:00 !
Tôi sẽ lên bài cho anh em tham khảo
! Dấu hiệu, Nhận biết khi nào đề về Kép Bằng ! !

Đễ các bạn không tò mò nữa !
CHỈ LÀ THAM KHẢO, TRÙNG KẾT THÌ CHƠI THÔI CÁC ANH CHỊ EM , ! CỨ ĐẶC TIÊU ĐỀ 99% CHO NÓ RỰC RỠ, THÔI ! LÀM GÌ CÓ 100% HÃ ANH EM, !
Chúc Các Bạn May Mắn !
@trinh2726 : VÔ DANH
.

Các bác đã xem bạc nhớ chủ nhật về 88 ta nuôi bộ 80,81,82 chưa đến hôm nay vẫn chưa nổ còn hai ngày nữa chứ tham khảo xem 80,08,85,58,30,03,35,53,81,18,86,68,31,13,36,63,82,28,87,78,32,23,37,73, bỏ chạm 3 ra ta còn 12 số
Về 37,53 bộ 82,80 rồi b

Theo như mình quan sát và xét Các giải như hôm qua ở
_ giải đặt biệt
_ giải nhất
_ giải 6+7
thì HÔM NAY sẽ nổ kép bằng.
vì các" dấu hiệu" ở các giải nêu trên sẽ đủ cơ sở vào kép, ae quan sát kĩ
và có thể test những ngày ra KÉP.. trước đó có các dấu hiệu tương tự như vậy không nhé!
Chúc Ae thành công với góp ý nhỏ này,
Chúc bác lesy may mắn !

Xh
! Dấu Hiệu Nhận Biết ! Cũng như đễ đánh ! Đề Kép Bằng , Chuẩn chắc nhất ‘Hầu hết Các Bạn ỡ đây hay tò mò Đề Kép, ! Và anh em cứ hỏi Khi nào Đề sẽ nổ kép Bằng ! Nói về Đề Kép bằng thì. Có rất nhiều cách nhận biết !Chắc ỡ đây cũng có nhiều anh em biết, và cũng rất nhiều anh em không biết, Nhưng các bạn không biết xác định nó về lúc nào ! Trong khung bao nhiêu ngày ! V.v
Bạn nào hay tò mò đề về kép lúc nào thì like một cái , chấm bài một cái ! Cũng như tình cảm anh em giành cho tôi ,Động lực, đễ tôi có thể tiếp bước cùng các anh em ! 16h:00 !

CHỈ LÀ THAM KHẢO, TRÙNG KẾT THÌ CHƠI THÔI CÁC ANH CHỊ EM , ! CỨ ĐẶC TIÊU ĐỀ 99% CHO NÓ RỰC RỠ, THÔI ! LÀM GÌ CÓ 100% HÃ ANH EM, !
Chúc Các Bạn May Mắn !
[/QUOTEchâm một chỗ

Theo như mình quan sát và xét Các giải như hôm qua ở
_ giải đặt biệt
_ giải nhất
_ giải 6+7
thì HÔM NAY sẽ nổ kép bằng.
vì các" dấu hiệu" ở các giải nêu trên sẽ đủ cơ sở vào kép, ae quan sát kĩ
và có thể test những ngày ra KÉP.. trước đó có các dấu hiệu tương tự như vậy không nhé!
Chúc Ae thành công với góp ý nhỏ này,
Bác có thể chỉ rõ ràng hơn cho anh em trong diễn đàn biết được ko

THỐNG KÊ ĐẶC BIỆT , CŨNG NHƯ DẤU HIỆU ĐỄ NHẬN BIẾT KHI NÀO ĐỀ VỀ KÉP BẰNG : NĂM 2019 !

ĐỄ CÁC BẠN KHÔNG TÒ MÒ NỮA, !
Cũng như những tình cảm anh em giành cho tôi ,Động lực, đễ tôi có thể tiếp bước cùng các anh em ! !
Tôi lên bài cho anh em tham khảo ! Dấu hiệu, Nhận biết khi nào đề về Kép Bằng ! !

Cho CÁC BẠN, HAY NÓI KHI NÀO ĐỀ SẼ VỀ KÉP BẰNG !
Trường hợp 1 : Tỷ Lệ Nổ 99%: Khi Nào Thấy Ngày trước đề về Tổng 1 : Ngày Sau về đề về Tổng 9 ! Thì Đánh Kép Bằng Cho Hôm Sau Nhé !

Trường Hợp 2 : TỶ Lệ Nổ 95% ! Khi nào Thấy Tuần Trước Có Tổng 1 Hoặc Tổng 9 , Tuần Sau Lại Có tổng 1 hoặc tổng 9 ! Cách Nhau Tuần trước và sau nhé ! Ví Dụ tuần 5, TRONG TUẦN CÓ TỔNG 1 , Tuần 6 trong tuần có tổng 9 thì bắt đầu nuôi khung KÉP BẰNG TRONG MỘT VÀI NGÀY !

Trường Hợp 3 : Tỷ lệ nổ 95% ! Khi Nào Thấy TỔNG 1 HOẶC TỔNG 9 : NỔ TRONG TUẦN , BẤT KÌ NGÀY NÀO : VÍ DỤ THỨ 2 NỔ TỔNG 1 THỨ 5 NỔ TỔNG 9 : THÌ CHÚNG ta bắt Đầu Nuôi Kép BẰNG KHUNG 1 ĐẾN VÀI NGÀY !

Mũi Tên Màu XANH, LÀ NHẬN BIẾT / Mũi Tên Màu ĐỎ SẼ LÀ KẾT QUẢ !
CHÚC TẤT CÃ CÁC BẠN,CÁC ANH CHỊ
THẬT NHIỀU SỨC KHỎE, VÀ MAY MẮN !
View attachment 8060%
bác cho e hỏi nếu 1 tuần về 2 lần tổng 1 có được không ạ ? Hay phải cả tổng 1 và tổng 9 với đúng ạ

Chúc Các Bạn May Mắn !
pk