Cầu MB - 99% KHI NÀO ĐỀ SẼ VỀ KÉP BẰNG ! | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 99% KHI NÀO ĐỀ SẼ VỀ KÉP BẰNG !

• Thread starter trinh2726
  • Ngày gửi
KHI NÀO ĐỀ SẼ VỀ KÉP BẰNG , Tỷ lệ : 99% !
! Dấu Hiệu Nhận Biết ! Cũng như đễ đánh ! Đề Kép Bằng , Chuẩn chắc nhất ‘Hầu hết Các Bạn ỡ đây hay tò mò Đề Kép, ! Và anh em cứ hỏi Khi nào Đề sẽ nổ kép Bằng ! Nói về Đề Kép bằng thì. Có rất nhiều cách nhận biết !Chắc ỡ đây cũng có nhiều anh em biết, và cũng rất nhiều anh em không biết, Nhưng các bạn không biết xác định nó về lúc nào ! Trong khung bao nhiêu ngày ! V.v
Bạn nào hay tò mò đề về kép lúc nào thì like một cái , chấm bài một cái ! Cũng như tình cảm anh em giành cho tôi ,Động lực, đễ tôi có thể tiếp bước cùng các anh em ! 16h:00 !
Tôi sẽ lên bài cho anh em tham khảo
! Dấu hiệu, Nhận biết khi nào đề về Kép Bằng ! !

Đễ các bạn không tò mò nữa !
CHỈ LÀ THAM KHẢO, TRÙNG KẾT THÌ CHƠI THÔI CÁC ANH CHỊ EM , ! CỨ ĐẶC TIÊU ĐỀ 99% CHO NÓ RỰC RỠ, THÔI ! LÀM GÌ CÓ 100% HÃ ANH EM, !
Chúc Các Bạn May Mắn !
@trinh2726 : VÔ DANH
Hóng

Buồn cười quá. Đọc cmt của từng ông nghĩ mà chán. 27 tôi đã bảo yên tâm mà đánh rồi. Cứ lo nuôi kép làm gì không biết. Để đến lúc nó ra rồi thì lại bảo k đc ăn hay cụt vốn này nọ, lắm lý do. Ha ha ha. Bởi vậy người xưa có câu "lắm thầy nhiều ma". Cứ xem cho nhiều vào loạn hết số rồi chính ra lại không tin vào bản thân mình mà lại tin bản thân người khác.

Buồn cười quá. Đọc cmt của từng ông nghĩ mà chán. 27 tôi đã bảo yên tâm mà đánh rồi. Cứ lo nuôi kép làm gì không biết. Để đến lúc nó ra rồi thì lại bảo k đc ăn hay cụt vốn này nọ, lắm lý do. Ha ha ha. Bởi vậy người xưa có câu "lắm thầy nhiều ma". Cứ xem cho nhiều vào loạn hết số rồi chính ra lại không tin vào bản thân mình mà lại tin bản thân người khác.
Đen thật ông giáo ah?