Cầu MB - A ĐÂY RỒI CẦU LOG BIÊN HUYỀN THOẠI @MANHDUC09 | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Vậy đêm soi càng cẳng ghép phang.. cầu càng chạy thông 17 ngày hnay chính thức gẫy e ak.. xây cầu mới thôi
Vầng ạ . E chiều nào chẳng cắp cặp sách sang nhà a và nhà nam23 học lỏm kn pp giờ cũng có ít kn ạ . A và nam23 e mãi mãi khâm phục và nể trọng . E có giám nói với ai đâu . Toàn 1 mình âm thầm theo dõi đó . Kiểu như người lính thầm nặng a già 27/7 của e ạ . Hì

Vầng ạ . E chiều nào chẳng cắp cặp sách sang nhà a và nhà nam23 học lỏm kn pp giờ cũng có ít kn ạ . A và nam23 e mãi mãi khâm phục và nể trọng . E có giám nói với ai đâu . Toàn 1 mình âm thầm theo dõi đó . Kiểu như người lính thầm nặng a già 27/7 của e ạ . Hì
585 trùng cầu t7 em nhỉ

585 trùng cầu t7 em nhỉ
Vầng ạ . A vẫn theo dõi cầu đó ạ . E cứ nhặt các cầu rồi tổng chạm của e xong kết hợp các pp của a rồi chơi cũng đc anh ạ . 2 tuần nay e đỏ cũng kiếm đc ít trả nợ ạ . Giờ e nghỉ hẳn bóng rồi ạ

Vầng ạ . A vẫn theo dõi cầu đó ạ . E cứ nhặt các cầu rồi tổng chạm của e xong kết hợp các pp của a rồi chơi cũng đc anh ạ . 2 tuần nay e đỏ cũng kiếm đc ít trả nợ ạ . Giờ e nghỉ hẳn bóng rồi ạ
Bác cho e hỏi pp loại tổng nào ăn ổn định trong tháng ạ.mỗi ngày e loại dc 2 tổng là cộng tất cả con gđb và 2con hàng trăm,chục.e mun loại thêm tổng.a chỉ e vs.thanks

Bác cho e hỏi pp loại tổng nào ăn ổn định trong tháng ạ.mỗi ngày e loại dc 2 tổng là cộng tất cả con gđb và 2con hàng trăm,chục.e mun loại thêm tổng.a chỉ e vs.thanks
Thật sự là như này nhé . Bạn muốn học hỏi kn pp thì lên cắp sách đến nhà a già27/7 và nam23 học nhé . Mình cũng học lỏm được thôi lên mình sao dạy đc bạn . Ng ae thông cảm nhé . Hì chúc ng ae mm và rr

Thật sự là như này nhé . Bạn muốn học hỏi kn pp thì lên cắp sách đến nhà a già27/7 và nam23 học nhé . Mình cũng học lỏm được thôi lên mình sao dạy đc bạn . Ng ae thông cảm nhé . Hì chúc ng ae mm và rr
Rất ít ng đc như MĐ đâu. như mình chẳng hạn . Càng tk nhiều càng loạn số. Thôi thì cần cù bù thông minh vậy. Hihi chúc MĐ luôn sáng suốt để mình còn bám càng nhé

Em chào Đại Tướng. Em muốn theo anh cầu Miền nam em vào Đâu xem tham khảo ý kiến của Đại Tướng với ah, em thua quá a giúp em với. Cảm ơn ĐT. Chúc ĐT sức khoẻ cùng anh em.
A trước có chốt MN nhưng ít ai quan tâm nên không lên cầu nữa.
Khuyên e nên theo 1 trong 3 người nếu chơi MN: CT Tô Hùng hoặc CT Minh Mẫn hoặc CT Chiến Mai23 nhé.
Họ là những người có Tâm có Tầm và tương đối ổn định đấy, chúc e may mắn nhé!
Tặng e Cầu Đầu Đuôi BẤT BẠI chơi quanh năm suốt tháng, không Lỗ không mất thời gian và không Đau đầu:
Lấy 2 vị trí theo Cầu của ngày hôm trước để chơi cho ngày sau.
Lưu ý: Ngày nào có 4 Đài nghỉ chơi, chỉ chơi đủ 3 đài nhé.
69770

Sửa lần cuối:
A trước có chốt MN nhưng ít ai quan tâm nên không lên cầu nữa.
Khuyên e nên theo 1 trong 3 người nếu chơi MN: CT Tô Hùng hoặc CT Minh Mẫn hoặc CT Chiến Mai23 nhé.
Họ là những người có Tâm có Tầm và tương đối ổn định đấy, chúc e may mắn nhé
Dạ. Cảm ơn anh, làm sao mình xem đc 3 CT chốt mình vào xem đc anh, a chỉ giúp em với, em mới về diễn đàn em chưa biết. Cảm ơn anh Hướng dẫn em

Dạ. Cảm ơn anh, làm sao mình xem đc 3 CT chốt mình vào xem đc anh, a chỉ giúp em với, em mới về diễn đàn em chưa biết. Cảm ơn anh Hướng dẫn em
E vào coi CT top 1-2 và màn hình trang chủ nhìn có tên CT nhấn vào đó rồi coi. Tìm hiểu học hỏi trước chơi sau, nóng vội chơi lung tung cụt VỐN = hết CƠ HỘI.

Chạm 3,8 là cầu Thanh Trì phải ko người ae
Đúng rồi ng ae nhé . Lấy tất cả tổng đề tuần trc cộng lại với nhau được bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm 2 chạm đề . Cầu đó tỉ lệ húp 99% từ 1/1/2018 đến giờ gãy đúng 1 khung nhé